Incest Chaska Swad Badlan Da

Punjabi Doc
EPIC
9,819
11,849
143
Update 1 SURBHI HEROINE πŸ‘‡

20211217-162337
Mera na Surbhi hai,umar 20 sal,fair color,figure 34 30 36 ,te me Punjab de ik big city, de college vich B tech di student ha.

Meri family vich mera pita Vikas age 40yr,usdi sehat bahut Changi hai,gora chitta rang.5-10 height.

Meri ma Sushma age 39, figure 36 32 38, bahut sohni , fair colored,is umar vich vi bahut jachdi hai.

Ik meri muh boli bhua Preeti,30 sal umar,ih vi bahut jyada beautiful hai, gora rang, figure 34 30 36,ih mere dada ji de dost di kudi a.Is nu is de Ghar Wale ne jo ke Nasha karda hai,chhad rakhya hai.Isde father di death ho chuki hai ,te gujara mushkil nal chalda hai.Is di ma de kehn te papa ne ehnu Ghar vich rakh liya ,ke chalo Ghar da Kum kar liya Karu ,nale Ghar di niga rakhu.
Par hun family member di tarah hi rehndi hai.

Sadi family kafi Amir hai,papa kapde de ik badde showroom de malak hun.
Meri ma Sushma

FGnhyh-TUYAESIjz
meri Bhua Preeti
FGcy83m-VQAIr-K-v
College me Activa te jandi ha.College vich meri ik friend hai jisda na Pammi hai.

Pammi mere nal Btech kardi hai.,Isde papa(Pankaj) mere papa de dost han.Isdi ma(Sheetal) di nature te figure bahut changi hai. Par hun sexual intercourse nahi kar sakdi,qki usdi bachedani nu cancer hon karke operation nal kadhna pe gya c.
Pammi vesse bahut sexy a,isdi figure 36 30 38 hai,isde badde mummaya ate baddi bund te sare munde bahut gande comment karde ne. Nale munde ta mere nal vi ghat ni gujarde. Asi dome kisse nu jyada lift nahi dindia.

Ik var galti nal meri book isde nal chali gyi te me apni kitab len lyi isde ghar gyi.

Gate khula c ,shayad galti nal,ander dekhya drawing room vich pammi nangi hi apne naked papa di godi vich usde lode te bethi c. Te usde papa usde mummay daba rahe c .

Oh bahut maze vich apni fuddi usde lode te ghasa rahi c.

Kamre vicho bahut kamuk awaja a rahia c.

Ohna nu dekh ke me v kafi garam ho gyi te apni virgin fuddi nu maslan lagg pyi.

Fer Pammi kehn laggi Papa hun riha ni janda,pa dio ,apna lun meri gilli fuddi vich.

Usda papa uthya ,te usne apna 8 inch lamba te 2 inch motta lun usde mouth kol kar ditta.

Pammi chup chap loda apne muh vich pa ke suck karan lagg pyi.

Thodi der baad usde papa ne Pammi nu lamba pa laya ,te usdi legs nu apne modhya te rakh ke iko ghasse vich lunn usdi fuddi vich pa

unnamed-25

ditta,jis nal Pammi di cheek nikal gyi.Te kehndi Papa eh ki karde o ,holi paya karo enna badda lunn a thoda.

Fer Pankaj holi holi ghasse marn lagg pya,te Pammi vi apni Gand hetho upar chak chak ke ohda sath den lag pyi.

Fer pammi ne zor di cccccccc karke apna pani chhad dita te Pankaj vi chhutan de nere hi c.

Usne Pammi de pani nal librya hoya apna lunn bahar kadh ke,apne lunn vicho nikli cumPammi de badde badde mummaya te spray kar ditti.

Me ajeha kuchh pehli var dekhya c,meri v penty puri wet ho gyi,ehna da sex dekh ke.
Fer me chup chap bina apni kitab bapas lye apne ghar parat ayi,qki menu ih samajh nahi aya,ander ja ke hun ki te kime gall krangi Pammi nal.

Friends ,please comment karo story te,je tusi like kronge ta ih kahani bahut lambi chalugi ,nahi ta ethe hi end ho javegi ,

Raji sare story readers nu benti kardi hai, please like te reply karke comment jarur karya karo, read karn to pichhon, please please please πŸ™πŸ™πŸ™
 
Last edited:
Newbie
29
34
13
Update 1 SURBHI HEROINE πŸ‘‡

20211217-162337
Mera na Surbhi hai,umar 20 sal,fair color,figure 34 30 36 ,te me Punjab de ik big city, de college vich B tech di student ha.

Meri family vich mera pita Vikas age 40yr,usdi sehat bahut Changi hai,gora chitta rang.5-10 height.

Meri ma Sushma age 39, figure 36 32 38, bahut sohni , fair colored,is umar vich vi bahut jachdi hai.

Ik meri muh boli bhua Preeti,30 sal umar,ih vi bahut jyada beautiful hai, gora rang, figure 34 30 36,ih mere dada ji de dost di kudi a.Is nu is de Ghar Wale ne jo ke Nasha karda hai,chhad rakhya hai.Isde father di death ho chuki hai ,te gujara mushkil nal chalda hai.Is di ma de kehn te papa ne ehnu Ghar vich rakh liya ,ke chalo Ghar da Kum kar liya Karu ,nale Ghar di niga rakhu.
Par hun family member di tarah hi rehndi hai.

Sadi family kafi Amir hai,papa kapde de ik badde showroom de malak hun.
Meri ma Sushma

FGnhyh-TUYAESIjz
meri Bhua Preeti
FGcy83m-VQAIr-K-v
College me Activa te jandi ha.College vich meri ik friend hai jisda na Pammi hai.

Pammi mere nal Btech kardi hai.,Isde papa(Pankaj) mere papa de dost han.Isdi ma(Sheetal) di nature te figure bahut changi hai. Par hun sexual intercourse nahi kar sakdi,qki usdi bachedani nu cancer hon karke operation nal kadhna pe gya c.
Pammi vesse bahut sexy a,isdi figure 36 30 38 hai,isde badde mummaya ate baddi bund te sare munde bahut gande comment karde ne. Nale munde ta mere nal vi ghat ni gujarde. Asi dome kisse nu jyada lift nahi dindia.

Ik var galti nal meri book isde nal chali gyi te me apni kitab len lyi isde ghar gyi.

Gate khula c ,shayad galti nal,ander dekhya drawing room vich pammi nangi hi apne naked papa di godi vich usde lode te bethi c. Te usde papa usde mummay daba rahe c .

Oh bahut maze vich apni fuddi usde lode te ghasa rahi c.

Kamre vicho bahut kamuk awaja a rahia c.

Ohna nu dekh ke me v kafi garam ho gyi te apni virgin fuddi nu maslan lagg pyi.

Fer Pammi kehn laggi Papa hun riha ni janda,pa dio ,apna lun meri gilli fuddi vich.

Usda papa uthya ,te usne apna 8 inch lamba te 2 inch motta lun usde mouth kol kar ditta.

Pammi chup chap loda apne muh vich pa ke suck karan lagg pyi.

Thodi der baad usde papa ne Pammi nu lamba pa laya ,te usdi legs nu apne modhya te rakh ke iko ghasse vich lunn usdi fuddi vich pa

unnamed-25

ditta,jis nal Pammi di cheek nikal gyi.Te kehndi Papa eh ki karde o ,holi paya karo enna badda lunn a thoda.

Fer Pankaj holi holi ghasse marn lagg pya,te Pammi vi apni Gand hetho upar chak chak ke ohda sath den lag pyi.

Fer pammi ne zor di cccccccc karke apna pani chhad dita te Pankaj vi chhutan de nere hi c.

Usne Pammi de pani nal librya hoya apna lunn bahar kadh ke,apne lunn vicho nikli cumPammi de badde badde mummaya te spray kar ditti.

Me ajeha kuchh pehli var dekhya c,meri v penty puri wet ho gyi,ehna da sex dekh ke.
Fer me chup chap bina apni kitab bapas lye apne ghar parat ayi,qki menu ih samajh nahi aya,ander ja ke hun ki te kime gall krangi Pammi nal.

Friends ,please comment karo story te,je tusi like kronge ta ih kahani bahut lambi chalugi ,nahi ta ethe hi end ho javegi ,

Raji sare story readers nu benti kardi hai, please like te reply karke comment jarur karya karo, read karn to pichhon, please please please πŸ™πŸ™πŸ™
Great starting, keep going
interest banao log judan lagan ge jarur
 
Punjabi Doc
EPIC
9,819
11,849
143
Update 2 Surbhi te Pammi da samvad:
Surbhi heroine di zubani:
Hun pehla tuhanu apne ghar vare duss deva,neeche 2 badde bedrooms ne,dome rooms de vichkar ik big common bathroom hai ,jisde gates dome rooms vich khulde ne,ik kitchen te ik drawing room hai.
Neeche wale bedroom vich mummy papa rehnde ne ,te duja guests de lyi hai.
Upar vi do bedroom te vichkar ik common bathroom hai.Ik kamre vich me te ik vich meri beautiful bhua rehndi hai
Ghar a ke menu bahut ajeeb lag riha c.Me dochiti vich c,ik passe menu Pammi te gussa a riha c.Kime besharam ho ke apne papa da lunn apni fuddi vich le ke ,hethon burhk burhk ke kinne swad naal lunn fuddi vich ghot rahi c.Te duje passe meri fuddi vi pani pani hoyi jandi c,usde papa da badda te motta lunn meria akhan to dur nahi ho riha c.
Me saun di bahut koshish keeti,per meri gilli fuddi menu saun nahi de rahi c .
Meri Bhua Preeti menu dudh den ayi,te kehndi ki gall aj jagdi payi a,agge ta tenu jaga ke dudh de ke jani a me.
Bhua menu chhoti bhen di tarah samjh di a ,mere nal sari gall kar lendi a ,sex vare vi.
Me usnu pehli var aj usda hath fad ke apne kol bed te bitha liya ,ohne vi menu ghut ke japhi pa layi.
Kehndi ki gall Surbhi aj bahut pyar a riha bhua te,kite kisse munde ne masal ta ni ditta tenu.Ajj tu menu bahut heat vich lagg rahi a.
Surbhi kehndi ,tenu hun ki dassa bhua ,ajj meri fuddi vicho bahut pani chal riha ,rukan da na hi nahi lenda.Samjh ni aunda ki kra,neend vi nahi a rahi.

Bhua kehndi ih ta jawani di nishani a,koi na thoda ja apni fuddi nu masal le ,ihde vicho pani nikal javega te tenu neend a javegi.Je fer vi na ayi ta mere kol a ke mere room vich mere naal saun jami.Ih keh ke Bhua ne mere mummay ghut ditte,meri fuddi changi tarah masal ditti,te menu changi tarah lips te cheeks

O7ma86034-Lbcq-Fa2bz-Ac-Fb4-RBdv-Wlg-YXATXFy-Lb7h-Bd-a-Pg-MMHz-Kmaij-UIAt5i3-L3md-5j-Vuyf-ITxa-E5p-S
dupe list

te kisses kar ke chali gayi apne room vich.
Menu ki neend auni c ,bhua ta meri agg nu hor wadha ke chali gyi.
Agle din ,bhua savere chah le ke a gayi,te puchhya saun gayi c.
Me kiha mere agg la ke tu ta saun chali gayi,menu ki neend auni c.Me ta sari raat passe lendi rahi.
Bhua kehndi ki kra Surbhi ,mera ta tere jiha haal pata ni kinne saala to hai,tu ta ik din vich hi ghabra gayi.Par me hun duss ki kar sakdi ha,jo tenu chahida hai oh mere nahi lagya hoya.
Je tera koi bhra hunda ta apni doma di pyas bujha sakda c.


Mein jawab ditta ta ki hoya je mere bhra nahi hai,tere ta bhra hega ,mere Papa Vikas.

Oh teri ih gall ta me sochi hi nahi c,Bhua ne kiha.Fer duss hun kime kariye appa.
Surbhi kehndi karna ki a,seduce karo papa nu.Thoda apna jalwa dikhao papa nu apne badde mummaya da,apne

Teej-e9790f350af848a37fd7056e406ce61e
remove duplicate lines online

mummay half naked rakhya karo.Kise na kise bahane ohna nu touch kar liya karo.Tharki ta hega hi a thoda bhra ,bahuta time ni lagna ohna nu set karn vich.Tusi try karo chheti hi pa dena ohna ne apna lunn thodi fuddi vich.

Bhua hassan lagg payi kehndi ik din vich hi tere ta vichar ik dum sexy ho gaye ne.
Chalo me ajj to hi try kardi ha,je bheli futti ta tera vi muh mitha jarur hovega.Matlab je meri fuddi nu lunn mil gya ,ta teri fuddi vich vi me kime na kime kar ke pava hi dema gi.

Odher Pammi vi fiqr vich c ,quki jad oh apne papa kolo fuddi marva rahi c ,ta usne Surbhi nu gate kol khada dekh liya c.
Oh ih soch hi rahi c,ke Surbhi da phone a gya,oh bahut gusse vich c.
Ta Pammi kehndi bhen ban ke ik bar meri puri gall sun lyi,prem naal,chahe college vich ,ja ghar a ke.Je me tenu convince na kar saki,ta jo vi kahegi ,me sir mathe accept kar lavangi.
Friends Pammi di kahani us di jawani, next update vich.

Dear pehli update vich mile pyar lyi tuhada thanks,hun is update te vi tuhade comments da intzar rahega
 
Last edited:
Punjabi Doc
EPIC
9,819
11,849
143
Update 3
SURBHI. """"HEROINE""""

20211217-162337
PAMMI
f802adc3d082820b9a23662380f439a0
Pammi di gall Sunan lyi me usde Ghar hi chali gyi.

Hun Pammi di kahani,usdi hi zubani.Pammi:Surbhi jime tenu pata meri mummy di bachedani cancer hon karke, remove krani pe gayi c,hun fer sex ta mummy kar nahi sakdi c.Papa ne mummy nu , Massi nu ik mahine lyi bulan lyi kiha.Chunki jado mummy masser horya kol jandi c ta oh masser kolo fudi Marva lendi c.Eme hi jado Massi sade kol aundi c ta oh vi papa kolo apna fudda Marva lendi c.
Mummy ne Massi nu bula liya, te osnu kiha hun ki kariye Pankaj ta sex Bina reh nahi sakda, Massi kehndi hun me ta vadh to vadh hafta reh sakdi a, hafte vich jinne bari marzi meri fuddi mar liya kare.Fer dome bhena ne Salah keeti, Pammi nu hi fuddi marvani payugi Pankaj kolo, hor koi ilaj nahi hai.

Fer mummy kehndi Pammi ne ni man na,nale Pankaj da Lunn ta dekh kinna badda, Pammi kime le lu ena badda apni fuddi vich.

Massi kehndi ajj kal dia kudiya ta bahut khush ho ke fuddi marvaundia ne badde Lunn nal.Fer vi me uhde nal pe ke, ohdi suhag raat manva devangi Pankaj nal.Do char din mein, te Pammi ikathian fuddi Marva Lama gia Pankaj kolo.Do char var di chudai vich Pankaj ne ohdi fuddi da fudda bana dena.
Fer appe Pammi tenu kiha Karu, Pankaj nal roz pe ke fuddi marvan lyi,bus ik var ohnu chudai da chaska laggan di der a.
Ik var ohnu adat pe gyi fuddi marvan di ta os to aap hi nahi reh hona Pankaj de Lunn bina.Ih sarian gallan menu baad vich mummy ne dasian.
Hun dome bhena ne, Papa kolo meri fuddi marvaun da faisla kar liya c.Pehla ta Massi mummy papa vale kamre vich pendi c,te papa raat nu dome bhena da fudda Marda hunda c.Hun ohne mere room vich saun di Salah kar lyi c , meri suhagraat vali raat.Doma bhena ne papa nu vi sari scheme duss ditti,jis nu sun ke Pankaj bago bag ho gaya.Nale dome bhena ne Papa nu kiha, mere nal chhed khani suru Karn nu.

Osto pichhon papa da jado da lagda,mere mummay ghut dinda,gand masal dinda,mera hath fad ke apne Lunn te rakh dinda.

Menu vi hun scheme kuchh kuchh samajh aan lagg payi,te menu swad vi aun lagg piya papa de touch karn nal.

Ik din mene changi tarah apne mummay patva laye papa kolo,te nale ohna da Lunn Changi tarah fadi rakhya.

Usse din Massi kehndi aj me tere nal pe jani a.
Us raat Massi mere nal pe gayi,te raat nu meri fuddi maslan laggi,mere mummay press karn laggi.
Holi Holi menu swad aan lagg Piya, te meri fuddi puri Gilli ho gyi,te Massi ne mera hath fad ke apne fudde vich pava Lia te mere kolo apne mummay patvan laggi.Jad me puri heat vich a gyi ta, Massi ne mummy nu missed call mar ditti.Ih ik signal c ke papa mere Wale room vich a jaan.

Papa ta kadon di wait kar rahe c mere nal suhag raat manan lyi.Par sach ih vi hai,ke hun me vi ihi chahundi c ,ke papa jaldi naal meri fuddi vich apna Lunn pa den.

Papa ander aye ta ohna ne apna Lunn kadh ke Massi de hath vich fada ditta.Massi Lunn nu bade pyar nal sahlan laggi, te papa nu vichkar pa liya,ik passe me c, te papa de duje passe Massi c.Pehla ohne apne te papa de kapre lahe te fer menu nanga kar liya.Fer usne Lunn muh vich pa ke chussna suru kar ditta, papa da ik hath Massi ne apne mummaya te,te duja hath mere mummaya te rakh ditta.
Papa mere mummay press karan lagg paye,fer Massi ne Lunn mere hath vich fada ditta.

Papa kehn lagge Pammi chus ke dekh mera loda, tenu bahut swad ayu.Ajj teri fuddi vich jana iss ne, jinna wet kar lengi Ona aram nal jau.
Fer Massi boli koi na jija ji me tel le ke ayi a, le nale thode Lunn te la dinni a, te nale Pammi di fuddi te.
Tel laun to pichhon usne Papa da Lunn fad ke meri fuddi de mouth te rakh ditta,te papa nu kiha jija ji Maro ghassa.Papa ne ghassa Marya, te ohna da Lunn meri fuddi nu chirda hoya meri bachedani nal ja lagya, meri cheek nikal gyi.
Fer Massi ne mera muh band rakhan lyi apne lips mere lips nal la lye ,ta ke meri cheekh bahar mummy kol na ja sake. Holi Holi mera dard ghat ho gya,te papa de ghasse

fucking-14475
tej ho gaye,te mennu hun dard di tha te mza aun lagg piya.Me bhi apni bund upar chak chak ke, papa de dhakkaya da reply den lagg payi.
,20 minta di chudai to pichhon papa ne apna pani meri fuddi vich kadh ditta,me ta pehla e kayi bar jhadd chuki c.

Fer meri fuddi vicho khun te papa di cum da mixture,bahar nikalan lagg piya.
Massi menu bathroom vich le gyi,te meri fuddi Changi tarah dho ke, menu bapas room vich le ke a gyi.
Mere mummay chunghan laggi, kehndi swad aya papa nal suhag raat mana ke,me ha kar ditti.
Fer kehn laggi hun ta teri fuddi da fudda ban gya ,roz fudda Marva liya kari apne papa kolo.
Me kiha kujh din appa dome e fuddi Marva ma ge Pankaj kolo.
Massi Kehndi apne papa da na len lagg payi,me kiha Pankaj hun Mera hubby ban gya,mere nal suhag raat manan to baad.
Massi ta hun chali gayi,per hun na hi Pankaj nu sarda mere bina,te nahi menu tere Pankaj jiju da Lunn apni fuddi vich laye bina sarda.
Hun sari gall duss ditti tenu,je mera kasoor lagda ,ta saja de sakdi a menu,nahi lagda ta hun Pankaj nu uncle nahi,jiju kiha kar.
Pammi di sari gall sun ke ,me usnu ghut ke japhi pa lyi.

Kahani agge chaldi rahegi
Friends update vare apne comments jarur dena
,Raji nu tuhade comments da intzar rahega.
 
Punjabi Doc
EPIC
9,819
11,849
143
Update 4. Surbhi story sun ke ghar partan laggi, ta Pammi ne kiha, apne jiju nu mil ke chali jayi.

Ta me kiha, menu thoda sochan da time de, ik dum uncle to jiju te auna okha lagda.Nale hun je me ohnu mili ta kite oh sali adhi Ghar wali keh ke,mera mumma e na fad le,

Pammi kehndi fer ki Hoya je tera mumma fad lu.

Me kiha ih gall nahin, per ik dum okha lagda, hun tu jan de menu, fer usne menu ik bar fer ghut ke japhi pa lyi, te usdia akhan vicho hanjhu a gye, mere puchhan te usne dassya, khushi de hanjhu ne, quki tu meri life vich ayi iss change nu accept kar liya,je tu ajeha na kardi ta me jinde ji mar jana c, quki teri friendship to bina meri life da koi wajud nahi.

Odher mere ghar vich, meri Bhua Preeti, kitchen vich aun laggi, ta usne dekhya.

Meri mummy Sushma kitchen vich kam kar rahi c,te mere papa Vikas ne ohnu pichhon ghut ke fadya hoya c.

Mummy kehndi raat ta paya c tusi Lunn meri fuddi vich, hun rehn deyo, Preeti ne a Jana. Nale hun metho ik bari to vadh ni leya janda, Lunn vi ta dekho kinna badda sodda.
Tusi meri fuddi de magar e paye rehnde o, ghar vich do fuddian hor vi ne, ohna te try mar ke apna swad kiyo ni badal de.

Papa kehnde me sochya kai bar, per me kiha tu na gussa kare.

Kyon me kahto gussa karna, me ta tuhanu dussya c, me apne bhra to Marva lendi c apni fuddi, apne viah to pehlan e me apne bhra nal set c.

Papa kehnde gall bahut purani ho gyi,hun ik bari detail vich duss kime tu apne bhra nal set hoyi.
""" Sushma: Ik baar me apni bhabhi nu apne bhra to fuddi marvade dekh rahi c, meri bhabhi hetho apni gand upar chak chak ke,bhra kolo ghasse marva rahi c, meri vi fuddi vich khurk hon lagg payi c, bhabhi ne menu dekh liya c.per oh chup chap apni fuddi marvandi rahi. Mere Val dekh ke smile vi kardi rahi,nale Lunn nal khed di rahi,nale var var menu bhra da Lunn dikhandi rahi .
Mere bhra da Lunn vi tuhade Wang 9 inch lamba te 2 inch Motta hai.

Fer agle din menu bhabhi kehndi,fuddi marvani a apne bhra to, me neemi payi hoyi c, kehndi sangan di koi gall nhi.Menu koi itraj nhi.Aj adhi raat nu a ke kahi, bhabhi menu dar lagda, te mere naal pe jami.

Adhi raat nu me jime bhabhi ne kiha c, ja ke bhabhi naal pe gayi, bhabhi te bhra nange hi paye c, bhabhi ne menu vi nanga kar ditta,te vichkar pa liya, mere hath vich bhra da Lunn fada ditta.

Bhra kehnda me ta kadon da teri fuddi marn nu firda c, ih keh ke mere mummay puttan lagg piya.
Bhabhi meri fuddi nu palosan lagg payi,fer bhra ne apna Lunn mere mouth kol kar ditta, me Lunn chussan lagg payi.
Ta bhabhi kehndi hun ihdi fuddi puri Gilli a, hun ajo ihde utte.
Ta Bhabhi ne meri fuddi vich te bhra de Lunn te vaseline laga ditti,te bhra ne fuddi de mouth te apna lun rakh ke ghassa Marya.Lunn da Doda meri fuddi vich badd gya, bhabhi ne pehla e mere muh te hath rakh liya c, jis karke meri cheekh di awaj nahi nikli.
Holi Holi meri fuddi vich Lunn lyi space ban gyi,te bhra de dhakke tej ho gaye,me vi apni bund upar chak chak ke,fuddi

9607-she-loves-it-when-he-cums-inside-her
vich Lunn pavan lagg payi.
Adhe ghante di chudai pichhon bhra ne apna pani meri fuddi vich kadh ditta,me ta pehla hi jhad chuki c.

Fer bhabhi kehndi swad aya bhra kolo fuddi Marva ke.
Me kiha bahut Dina to me tuhadi chudai dekh rahi c,sari raat fuddi vich khurk hundi rehndi c,ih thand mere tusi pavai a,me kime tuhada thanks kra.

Bhabhi kehndi ih keh ke menu paraya karta Sushma tu,tu meri saki nanan a.
Mere nalo pehla ,Tera adhikar hai iss Ghar te.Hun koi sangan di lod nahi, jado marji apne bhra de hetha pe ke, apni fuddi vich Lunn pava liya kari.
Ja hun pe ja apne room vich ja ke,tera dar hun band ho gya te fuddi khul gayi.""

Fer Sushma bhabhi kehndi pehla apni bhen Preeti nu set karle,oh vi vichari menu bahut aukhi lagdi a Lunn bina.
Me osnu kal nu keh dungi, neeche Wale room vich shift hon lyi.
Thora ishara ,osnu me kardu gi,Thora tusi vi ohnu touch vagera karke seduce karo.
Chheti hi pava lu gi tuhada Lunn apni fuddi vich oh.
Os to pichhon Surbhi vare sochio, quki menu hun oh kafi heat vich lagdi a,je ohnu chheti Lunn na milya ta ohne kito bahro fuddi marva ke apni badnaami kra deni a.
Oh ta thik a,per Preeti da hubby vi ghar aunda rehnda.
Oh Preeti karke nahi aunda,oh ta hun nashe da gulam ban gya, nashe lyi bheekh le janda mere kolo kade kade.
Ih sari kahani menu Preeti ne sunai,jo ke kitchen de gate te khadi, Sushma te Vikas di sari gall sun rahi c.

Friends update read karke,like, reply, comment te suggestion jarur dena, please, please,please πŸ™πŸ™πŸ™
Raji in ur wait

To be continued
 

Top