Adultery Punjaban Jattiya Husan Diya Mattiyan (Punjabi sex story) by rupinder kaur

Status
Not open for further replies.
Member
307
159
43
Sat sri akal ji. Mai eh new story likhan laggi ha jo ke ek pind de atmosphere te hoyegi ke kidda punkab diya jattiya te hor cast diya jananiya kive apne hawas di agg bhuja diya ne or apna husan lutodiya ne.

Eh story ek jatt family de real incidents nal related hai.

Amarjit kaur jo ke amari de name nal v mashoor c ik bhut hi sunakhi te roop di rani mutiyar c. Usdi umar 34 sal di c te hale tak oh kuwari c mtlab kise ne usnu touch b nhi c kita par usda jism gundwa te bharwa c.

Amari da figurr size 34-32-36 c. Usda jism dekh pind de munde haoke bharde rhende c. Amari brar parivar di c.

Usde do bhra kuldeep (keepa) te sadha c. Keepe di umar 25 saal di e te oh hale kuwara e. Sadhe di umer 28 saal e te sadha vihaya hoye e te usdi gharwali da name manjeet kaur hai.

Manjeet de ik munda v hai jisdi umer 3 sal di hai. Brar parivar kol karib 20 kille jameen de c. 25 majha rkhiyan hoyia c te dairy farm da v kam karde c

Ohna de ghar ik bihar da bhaiya v rhnda c jo ghar te khet da kam sambalda c. Bhaiye da name ramu te umar 36 sal di c. Ramu kae rang da c par usda jism bhut tagda c jive gym lgoda hove

Amu bachpan to hi pind ch riha c es lyi punjabi bol lenda c. Usda apna koi ghar nhi c jisde siri lagda usde ghar ja khet vale kothe ch hi rehnda c te hale tk viah nhi c karvaya par jananiya kafi chod chuka c.

Ramu jad v ghar hunda ta oh amari nu dekhn dia skkema lgonda rehnda c. Bhaiya janda c k ik aurat kade v lun lye bina nhi reh skdi is lyi oh hmesha amari te akh rkhda c te bhane nal koi na koi gall keh dinda.

Amari b bihari diya double meaning galla samjdi c par kde v us nal jyada boldi nhi c. Ramu da kamra dangra vale vade vich c jo ke ghar to thodi door c.

Sham de vele jad amari dhara chon ayi ta usne ramu nu awaj mari.

Amari – “Ramu ve majha nu pathe pa de. Nale goha pase kar dhara kadnia ne hun”.

Ramu ne amari di awaj suni te bhaj ke kamre cho baher a gya amari nu dekhde hi usdia akha ch chamak a gyi. Amari ne sarofulla suit paya c jis ch oh bilkul pataka lagdi payi c.

Ramu ne jaldi nal goha pase kita te majhanu pathe pa dite. Amari balti le ke majh thle beth dhar chon lag pyi te ramu majh nu dana pa riha c. Dana paonde ramu galla karn lag pya.

Ramu – “sardarni ji aj to bilkul sarsi ka ful lag thi ho ap”.

Amari nu ramu di gall da bhut gussa aya k ik bihari kive jatti nu shed riha c.

Amari – “tu apne kam tk matlb rkhya kar ve”.

Ramu – “kam tak hi to matlb rkh riha bibi ji”.

Amari – “ki matlb tera”.

Ramu – “jo tuc samje sardarni ji “.

Amari samaj gyi k ramu ki kehna chonda c par oh chup kar gyi. Dil ta amari da b bhut karda c par oh dardi c ke badnami ho jani te loka kehna jatti bihari nal galat kam kardi c.

Jad amari dhar cho ke jan lagi ta ramu ne picho usdi bah fad lyi. Amari da dil jor nal dhadkan lagga pr oh gusse ch boli.

Amari – “ramu chadd eh ki karda”.

Ramu – “ase kive chadd du sardarni. Badi muskil se to pakdi hai”.

Ramu ne amari de hatho balti fad pase rakh dity te khich ke apni hikk nal la lyi. Amari de 34 de mumme ramu di hikk ch gadde gye. Amari ramu to chadda rhi c.

Amari – “ramu chadd ve je mere veera nu pata lag gya te tenu vadd ke rakh denge”.

Ramu – “Lag jane do pata sardarni unhe to kb se me apna sala bnana chahta hu”.

Ramu ne ik hath nal picho amari de 36 de chittad maslne suru kar dite te duja hath amari de mumme masln lag gya te gardan te kiss karn lg pya. Amari jo hale tk untouch c ramu di es harkt nal amari b garm ho gyi pr fr duje pal sambal ramu nu shaddan lyi khndi e.

Amari – “ramu shadd de ve koi a jaoga”.

Ramu – “kon a jayega sardarni, mere sale”.

Amari – “je kise ne dekh liya te bdnami ho jani shadd menu “.

Ramu – “ek shart per shoduga jatti ko”.

Amari – “kehdi shart?”

Ramu – “Aj raat ko mere pas ana hoga”.

Amari – “haye nhi ve je kise nu pata lag gya te badnami ho jani”.

Ramu – “fr me nhi shoduga “.

Amari – “eda na kar ramu shadd menu bhut time ho gya kite koi a na jaye”.

Ramu – “phle batao shart manjur hai na sardarni ko”.

Amari – (shuddan de layi) aho ve manjoor a.

Ramu – soch lo agar tu nhi ayi te me tre kmre me a jaoga”.

Amari – ve a jawagi me, hun shadd mnu.

Ramu ha sun ke amari nu shadd dinda, amari dudh wali balty chuk ghar wall nu chali jandi te ramu khada amari de hilde chittad dekhda.

Rat ho jandi.

Ramu nha dho k dhote kapde pa apne kamre ch piya hunda ke ik awaj sunda jo k amari di hundi hai jo usnu roti den ayi hai.

Amari – ve ramu roty pawa le apni.

Ramu apne bhande le ke chala janda te amari nu fada dinda. Jad amari ramu de bhandeya ch dal roty pa rhi hundi ta ramu fr amari nu puchda.

Ramu – “to sardarni aaogi na aj raat is bihari ke pas”.

Amari thoda gusse nal vekhdi a te khendi a.

Amari – “je na awa fr ki kar lwega.”

Ramu – “to ki karna hai fr me tere room me a jaoga”.

Amari – “te fr marya v jayega.”

Ramu amari da hath fd ke kehnda.

Ramu – (drama karde hoye) mara jaoga to ki hai. Tumse pyar krda ha sardarni, marne ka b koi gam nhi hoga”.

“te fr mar ja “amari eh keh ke apna shadda vapis chali jandi.

“Sali badi tikhi mirch hoty hai jattia. Bhut mehnt karni pendi a tikane lyi” ramu sochda roty le ke kmre ch a janda.

Swer hunde hi ramu uth ke muh dho dangran nu pathe paonda e fr daatn karn lag janda e. Inne nu keepa usdi chah le k aaonda e.

Keepa – kive a ramu”.

Ramu – bdiya keepe badiya”.

Ramu kuldeep nu name le ke hi bulonda e vse v kuldeep ramu to kaafi saal chota c.

Keepa – “Hor suna fr sehat kive a”.

Ramu – me to yhik a pr tu kithe c ene din dikhayi nhi dita tuc”.

Keepa – “me jara apne dost nal chandigarh chala gya c tenu ta pta e a fr”.

Ramu keepe di rag rag to janu c. Ramu janda k aurat afeem te sharab eh keepe di kamjori c. Afeem ramu kol har wele hundi c jo k oh jeeta (pind de sarpanch) to lenda c jis nal usne kai saal kam te laye c. Te sharaab vaste gud te ho smaan keepa ramu nu laya dinda c jis cho adhi sharab keepa lenda te adhi ramu.

Ramu – ha me janta hu. Aj fr ider kese ana hua”.

Keepa – kala mal chahida c ramu jaroorat a”.

Ramu apni jeb cho ek dabbi kadda hoya kehnda :”bhut mehnga ho gya keepe kala maal. Sarpanch b hun to mnaa ker deta hai.”

Keepa – “oh koi na q darda mere hunde. Ah le ofad ohde to hor le ayi”.

Keepe ne 5,000 rupe rammu nu dite te chala gya.
 
Member
307
159
43
Pehle part vich tusi read kita ke kive ramu amari nu premjal vich fasa ke usnu apni bnona chaonda hai, te us nal shedkhani karda hai.

Par amari usnu inkar kar dindi hai jad k amari v ramu de shedkhani nal thoda maja jarur lendi hai par oh badnami de daro gall agge nhi vadondi.

Hun agge..

Ramu ne 5000rs apne paras ch paye te chah pi ke sadhe nu dassda hoya khet nu chala gya. Khet pind to kafi door c. Ramu ne khet a motor chla pani jhone nu chadd dita te ap dangra lyi pathe waddan chala gya.

Ramu apme kamm ch masat c ke usnu picho ik awaj sunai diti. “Ve kade aram v kar lya ker”.

Jad ramu ne piche mud dekhya ta eh rani c. Rani pind de hi khando majbi di kudi c. Usdi maa 2sal phla marchuki c te pyo sharab de nashe ch rhnda c.

Rani di age 23 sal rang gora figure 30-28-32 c. Rani di jawani da swad pind de kyi munde le chuke c. Ramu v rani di jwani nu kyi war maan chukya c. Rani jhone de season ch kheta cho ghah(jhone to ilawa kheta ch ugya faltu grass) kadan lyi adhi dihadi(half day) aondi c. Rani de nal ik kudi hor c jo rani di saheli c.

“Aram kese karlu rani abi yo bhut kam karna hai”. Ramu ne rani jism nu niharde hoye kiha.

” ve lohe da ta ni bnia tu jo har wele mitti nal mitti hoe, nale hun kehda tera sardar a ithe”.

“Lohe ka nhi bna jaan lekin taqat to saan ke jesi hai jism me”.

“Fr eh saan di taqat mitti ch rulan de kamm hi e”.

Ramu ne rani di gall samj usda hath fad ke khich lya-“Tuje kis kam ke liye chaiye ye taqat”.

Rani ne piche apni saheli nu dekhya ta oh isahra samj ke pase chali gyi te ramu rani nu le ke nal hi kamad(ganne da khet)ch vad gya.

Ramu ne kurta dhoti la niker ch a gya te rani de bull chusan lgya. Rani v ramu nu jaffi pa bull chuswa rhi c. “Haye ramu kine din ho gye ve milno v reh gya tu ta”.

Ramu rani de bull chuss riha c. “Bs jaan time hi nhi mila wrna tujse milne ka moka nhi shodta me”.

Ramu rani di kurti lon lga ta rani ne rok dita. “Ramu kurti na lah. Nale jldi kr me kam te jana aj.”

Ramu ne time di nazakt smjde hoye rani di salwar lah dty. Rani ne jo chunni sir te lyi c usnu thle vicha oh latta khol ke lammi pe gyi. Ramu ne v apni nikar lahi te lun maslda rani dia latta vichale a lun nu fudi te set karn lga.

Ramu ne fudi de lip khol lun set kita te ghsa marya jis nal adha lun fudi ch chala gya.

“Aaaaahhh cccç holi ve ramu”. Ramu ne rani wal dekhya te adha lun fudi ch age piche karda ramu rani upr lamma pe gya te bull chusn lga.

Rani v ramu de bull chusdi tahle chitadd chuk ke ramu da lun len lggi. Ramu ne rani nu swad lendi dekh ik ghssa hor marya t pura lun rani di fudi ch pa dita.

Rani is hmle lyi bilkul tuar ni c. ” haaayyeee haayyee marti ve bihariya cccccc hayyee holii ve. ”

“Ramu v rani diya siskiya da swad le lun age piche karda te jad ramu lun pura piche kar ghsaa marda ta rani sisk uthdi. ”

” sssssss hayeeee ramu holi sachi saan a ve tu ta aahhhh cccccc””.

Ramu tej tej rani nu chod riha c. Karib adhe ghante bad ramu ne apna lun bahr kadya te godya(knee)bhar beth gya te pura maal rani de gulabi fuddi upr sutan lgga.

Rani v ramu di chudai to sntust(satisfy)c. Pura mal fudi te sut ramu rani de nal e jameen te pe gya.

“Rani maja de diya jaanbtune aj””.

” tu v kehda ghat e ramu, me te ap tara lun bhaldi hoi ithe aaondi a””.

Ramu ne rani di taraf muh kita te bull chus ke bolya- kisi din raat ko aao jaan tere ghar”.

Rani- ” a jayi ve par daddy ghar hunde a”.

Ramu- ” to ki hoya jaan. Usnu tunn kr dyaga sharab nal, fr tere hi ghar me tere hi bed pr teri jawani lootega tera aashiq””.

Rani-” kinna kanjar e tu”. Jaan de hun menu”

Rani ramu nu pase krdi te slwar phn chli jandi a. Ramu v kpde pa kmaad cho bahr aaonda ta inne nu sadha tractor le ke a janda patthe len lyi.

Tractor bamd kar sadha motor kol ja manje te beth janda te ramu nu roti lyi awaj dinda. Ramu dati pattheya kol rakh ke motor kol janda te muh hath dho ke roty wala dibba chuk dusre manje te beth janda.

“Pathe wadd dite ramu”. Sadhe me puchya.

Ramu- “Bas thode hi reh gye hai. ”

Sadha-“”Wadd le ghar chaliye”.

Ramu- “Tu pathe le ja. Me yha sabjiyo ke jmeen tyar karlu”.

Sadha-” oh tu kal nu kar lwi. Aj ghar reh,me manjeet nu ohde peke chad ke aaona”.

Ramu-“To keepa hai na ghar”.

Sadha-“Nhi hega oh. Lta ni swer da kithe chala gya. Ghar te rhnda hi ni,tu chal ghar. Rakhi kari nale amari v kalli a aj kid kidr hovegi. Tu vade ch dangra di rakhi kari awara pashu bhut hoge hun sale”.

Jive hi ramu ne sunya ke amari kalli ghar a ja te usne jldi roti kha lyi te pathhe wadd tractor te ladd dite. Motor da pani jhone ch khula chad oh dowe ghar nu chale gye.

To be continued…
 
Member
307
159
43
Es story de dusre part vich tusi read kita, vi kive ramu pind de hi khando majbi di kudi rani nal rangraliya manoda hai te usdi jawani nu apne ras nal hor nikharda hai.

Story de aakhir vich tusi read kita ke sadha ramu nu kheto gahr le aaonda hai kioke usne apni gharwali manjeet nu usde peke chadd ke aaona hai.

Hun agge….

Sadha te ramu patthe leke ghar a jande han. Sadha tractor ramu nu fda ke tyar hon lyi ander chla janda hai. Ramu tractor to pathe lah ke usnu ander lga dinda hai te apne kamre ch ja k saf dhote hoye kapde kad lenda hai.

Kyo ke amari aj ghar ikalli hai ta ramu eh mauka gawona nhi chonda te oh jaldi nal naha ke saf kapde pa lenda hai te apne kamre ch beth sadhe de chale jan da itnzar karn lagda hai. Amari rasoi vich cha(tea) bna ke sadhe te manjit nu fdodi a.

Sadha-” amari ramu nu v cha fda de”.

Amari – “Veere tuc fada deo me hale bartan saf kerne a”.

Sadha – “Me tyar ho riha amari,tu jaldi fda ke aja fr asi jana v a”. “”Thik a”” amari inna keh ke jug ch cha pa ke dangra ale vade ch ja ke awaj lgodi a ” ramu cha pwa la”.

Ramu kamre cho awaj dinda.”” pa jao sardarni, ithe kmre ch a me”.

Amari kamre ch ja ramu de kaule ch cha paondi a. Amari ne red color da suit paya jis nu dekh ramu kehnda “Sardarni ji aj to gulab ka fool lg rhi ho”.

Amari ramu val dekhdi a pr chup rehndi a te cha pa ke jad vapis mudan lagdi a, ta ramu manje to uth ke beth janda te amari de lakk nu hath pa ke khich lenda jis amari ramu di godi ch a bethdi a te ramu di saah (breath) usnu apni gardan te mehsus hundi a. “” ramu chadd menu” amari ramu de hatha cho chudondi hoi boli.

“Kese chorr di sardarni, itni muskil se to hath ati ho tum r aj to god me beth gyi ho warna door se dekhna padta hai”. Ramu de hath amari de lakk yo hunde hoye usde mummeya te phunch chuke c te lun v hu sir chukan laga c.

Amari-” chadd ramu, me eda di nhi a jida tu samjda. Meri badnami ho jani”. Amari ne dhile jihe muh nal kiha.

“To or kida di ho sardarni, mene to jbse tume dekha hai pagal sa ho gya hu or tum ho ke muje dekhti nhi ho. Kya tera dil nhi karda ke koi tme chue, tumare in mummo se taza dudh piye or tumari is pyari si…

Is to pehla ke ramu kuch bolda amari ne usde muh te hath rakh usnu chup krwa dita. Amari ramu diya galla sun ke puri garam ho chuki c te niwi payi bethi c.

Ramu ne amari da hath pase kar usdi gardan te bull rkh dite te amari di siski nikl gyi. ” ccc haye, ramu chadd, hale veera bhabhi ghar ne”.

Ramu v smj gya ke machi jaal ch fas gyi a ta usne ramu chad dita,-“Unke jane ke bad ata hu sardarni”.

Amari ramu wal dekhdi te fr bhaj ke kamre cho nikal jandi a.

Sadha-” inna time laata amari”.

“Oh kuch nhi veere bs dangra nu vekhn chli gyi c”. Amari ne bhana bnaya.

“Acha chal thik a asi chalde a fr me a jana sam tak,tu khayal rakhi apna”. Sadhe ne kiha te gaddi start kiti.

“Thik a veere”. Amari ne ina keh ke darwaja kholeya te gaddi de jandeya hi darwaja lga ke apne room ch chali gyi.

Apne room ch a ke amari bed te ulti let gyi. Usnu aj ik nasha jiha hoya piya c. Amari nu ida lag riha c jive usda jism usde nal nhi c sirf usdi rooh hi c jo azad panchi wang uddi ja rhi c.

Bed te leti hoi oh apne khayala ch ramu di kiti harkat te usdia gall nu yad kr dil ch muskura rhi c te apne ap to sarma rhi c.

Ramu ne sadhe nu jande nu dekh liya c te smj gya ke aj us kol moka hai. Oh apne room ch aya te bari khol ke ik dabbi kholi jis ch afeem c.

Ramu ne chamch nal afeem dabbi cho kaddi te chamch muh ch pa kha li te chamch ne cha vich ghol lya ke cha pi lyi. Dabbi bari ch rakh ramu gahr val nu chl pya.

Jad ramu ne gate kholn di kosis kiti ta na khulya q ke amari ne gate lga dita c. Ramu chote gate rahi ander chla gya te gate lga amari de room val nu. Jad ramu amari de room kol aya ta drwaja khula c. Ramu bar ch khd ke amari nu dekhn lga.

Amari bed ye ulti leti hoyi c te usde 36de chitdd ramu nu uksa rhe c. Ramu holi je andr aya te amari de chitdda te hath rkh dita jis nal amari ik dm palti te ramu nu dekh ke dang reh gyi. “” ramu tu ithe”.

Ramu-“Q sardarni nhi ana chahiye tha kya”.

Amari-“Nhi oh gall nhi a ramu”.

Ramu ne amari nu khich ke hik nal la liya-” to fr kya bat hai. Ab to ghar b koi nhi hai”.

Ramu ne apna hath amari de chitdda te rkh msln lga.

Amari pehla hi garm c te usne ramu di hik te sir rkh dita. “Ramu menu darr lagda kise nu pta na lg jave”.

Ramu-“Pyar krta hu srdarni apse,agr koi ungli b uthayega tm pr to kat ke fek dunga”. Inna kehnde ramu ne amari de chitadd nu hath nal kass liya te amari di siski nikal gyi. “Sssscccc”.

Ramu ne amari ne bed te leta dita te upr a usde bul chusn lga amari v ramu de bull chus rhi c te usde jism nu shlon lgi. Ramu apne hatha nal amari de mumme msl riha.

“Ramu” amari ne kiha ta ramu ne amari val vekhya. Amari ne ramu nu dekh room de gate val ishra kita.

Ramu smj gya ke amari ki khna chondi a, usne uth ke gate lga dita te bulb chad liya.

Ramu ne apni kamij utar diti srf dhoti ch c jis nu ramu de lun ne khade ho tambu bna dita c. Jd amari di nazar ramu dhoti vich ramu de lun te pyi ta usne niwi palyi te apne mann ch ramu de lun di tasveer bnon lgi.

Ramu ne bed te a amari di kurti utar diti. Amari ne kale rang di bra pyic jo usde gore badan te nzrbattu da kamm ker rhi c. Ramu punjaban jatti nu bra ch dekh pagal jiha ho gya. Usne amari nu japhi pa lyi te usde bull cheeks te garden te pagla wang kiss kaern lgga.

Amari v ramu de jism nu shla usda sath de rhi c. Ramu ne amari di bra utr diti te amri de santreya warge mumme te ramu kise shikari wang tutt pya.

Ramu amari de ik mumme nu chusda te duje nu shlonda. Amari jis nu kise ne touch v nhi kita c oh ramu diya ina harkta nal puri garam ho chuki c te pagala wang ramu de jism te hath mar rhi c.

Fer ramu amari de mummeya to usde pet nu kiss kerda hoya salwar te a gya te apne danda nal amari di salwar da nal khol dita te salwar utarn lga. Ramu jive-2 amari di salwar utar riha c uwe hi usde patta t latta nu kiss kar riha c.

Ramu ne amari de pera cho slwar lah bed to thale sut diti te amari nu srf panty ch dekhn lga. Amari ne ramu to srma apna muh dusri trf kr lya. Ramu amari nu rajj ke dekh riha c te fr usdi panty laon lagga.

Jive hi ramu ne amari de pentu utri ta amari di seal band gulabi fudi ramu de samne c jis te hlke hlke bal c. Ramu amari di fudi dekh pagl ho riha c usne apnia 2 ungla nal fudi de lips khole te anguthe nal fudi de dane nu masln lgga.

Amari phla hi kafi garm c te te ramu di is harkt ne usnu pagal kar dita. Oh siskiya le rhi c. Ramu amari de mumme chusn lgaa te anguthe nal dnae nu masl riha c.

“Cccc ssssss haayeeee ramuu”” amari de muho niklya.

Ramu di ungliya amari di fudi de pani nal bhij gyia c. Amari panni chad chuki c te ramu da lun fukare mar riha c. Ramu ne amari da hath fad apne lun te rakh dita.

To be continued…
 
Member
307
159
43
agge…

Ramu ne amari da hath fad apne 12 inch de kale lunn te rakh dinda hai jo dhoti ch fukare maar riha c. Amari ne pehla kade v lunn nhi dekhya c par kyi war

Usne jhote da lull dekhya c jad oh majha nu nawe dudh karde c. Jive hi amari da hath ramu de lunn te gya ta sihar uthi.

Ramu da lun inna mota c ke usde hath ch nhi c a riha, te inna garam ke amari nu lgga jive usne lohe de grm sariye nu hath pa liya hove. Ramu janda c ke amari srma rhi e islyi usne amari de hath upr apna hath rakh dita te shlon lgga.

2 min bad ramu ne apna hath chuk lya te amari nu pta v na lgga ke kad oh apne ap ramu da lunn shlon laggi. Ramu nu swad a riha c te oh amari de nange jisam nu dekh jmke apne ap te maan mehsus krda c k aj ik bhaiye ne gori chitti punjaban nu nangi kar liya.

“Sardarni ese sarmane se maja nhi ayega, ise bahar to nikalo”. Ramu ne amari nu kiha.

Par amari aje v ramu to srma rhi c sayad soch rhi c ke jis bhaiye nu uhna ne dangar te kheta da kaam karn lyi rakhya c oh aj jatti da malak ban betha c. Akhir ramu ne khud hi apna kala lun dhoti to bahar kdya te nanga ho amari de samne a gya.

“Dekho to sardarni kese pagal ho rha hai tere liye”. Ramu ne kiha.

Ramu da lunn dekh amari sunn ho gyi. Inna wadda te mota lun. Eda da lunn ta usne jhote da dekhya c. Amari bed te bethi c te ramu bed te chad khada ho gya te lunn amari de bulla te masln lga. “Ise chuso na sardarni”.

Amari nu phla ta eh changa na lgga pr fr usne lunn te jibh nal chtn lggi. Te holi holi muh ch le chusn lggi. Amari nu v hun lun da swad aaon lgga c par lunn pura muh ch nhi ja riha c.

Amari nu pta hj na lgga ke kd oh besrm ho ramu de lunn nu chusan lg pyi c. Ramu v amari de bulla da swad le riha c te amari da sir fd lulla chuswa riha c.

Karib 20 min bad amari ne lunn muh cho kadya. Ramu bed te beth amari nu dekhan lgga te usde mumme masln lgga. Ik mumma muh ch pa ramu chungh riha c. Aaahhhhh ramu” amari v siskiya lendi c.

Ramu ne amari di fudi te hath la puchya “lund yha dalu sardarni.

“Aahhh ha ramu” siskariya lendi hoi amari boli.

Ramu v amari di ha sun tyar ho gya. Oh bed to thle a khad gya te amari nu khich ke bed de kinare te kar liya, amari diya latta khol ramu vichale a apna lun amari di fudi te maslan lagga.

Amari diya akhan ch dekh ramu ne puchya “Dalu kya” amari ne v ha ch sir hilaya.

Amari di ha sun ramu ne lunn fudi te set kita te dhkka marya. Ik dhakke nal ramu da 4inch lull hi ander gya te amari di cheekh nikal gyi, “Hayyeeee rammuu aahhhhhh holii. ”

Ramu nu pata c ke amari aje kuwari e islyi oh dhakka nhi c karna chonda, ramu ne una lun hi ander bahar krna strt kita.

“Aahhhhh hayee ramu ” amari siskiya le rhi c te ramu da kala lunn jatti di gulabi fudi ch c, dard ghatdya hi ramu ne ik dhkka hor marya te adha lun amari di fudi ch chla gya.

“Hayee margii ve ramu ccc hayee kad la aahhhh”.

Ramu ne jd amari di fudi nu dekhya ta khoon nikal riha ta ramu samjh gya k amari di seal tut chuki a.

Ramu fr to holi holi lun andr bahr karn lgga, amari v hun sehaj ho rho c ” aahhh ramu haye holi kar “.

Ramu adhe lun nu hi ander bahr kr riha c te hun amari v swad nal chitad hila ke lunn le rhi c, ” aahhhh ramu uuhhhh”.

Ramu smj gya ke hun amari nu swad aaon lag pya ta usne lunn thoda bahr kadya te jor da dhkka marya jis nal ramu da pura lunn amari di fudi ch chla gya, amari is hmle lyi tyar nhi c te pura lunn ander jande hi dard nal cheekh uthi. .” haayyeeee raabbbaaa aaahhhhh maa margi me sssssssss” ramu ne amari de bulla te bull rakh usdi cheekh dba dity te pura lunn fudi ch pa ruk gya.

2min bad ramu ne holi holi lun age piche karn lgya, te nal nal amari de bull chusi gya. Amari v hun tak dard sahar chuki c te usne v thale chittad chk chk ke lun len lgii.

Ramu ne holi holi apni speeed bdon lg pya te amari di fudi ch apna pura lunn bahr kad age piche karn lagga.

“Aaahhhhh raamu sssssss hayeee holii ve” amari diya siskiya nal kamra goonj riha c ramu nu is nal josh mil riha c.

Ramu ne hun khada ho puri speed te amarri nu chodan lgga, usda kala nag amari di dhunni tk ja riha c. Jad v ramu lun bahar kad ghassa marda ta amari de mumme uchal jande te ramu muume dekh hor jor di chod da.

Karib 30 min bad amari da jism akdan lgya te usne ramu diya baha nu apne hatha ch ghutan laggi. “Haayyeeee ramuuu me gyyiiii” siski lendi hoyi amari do fudi ne fr to pani chadd dita.

Amari nidhal ho ke pe gyi te ramu hun holi holi ghasse maran lgga. Ramu lammi payi amari nu dekh riha c ye usnu apne ap te maan kar riha c te hunda v kyo na. Aj ik bihari da lunn jatti di fudi di sair kar riha c.

Amari duji war paani chadd chukki c par ramu da lunn hale v khada c. Ramu ne amari de mumme chusn lgga te usde jism nu shla usnu garam karn lgga.

10 k min badd fr to amari garam hon laggi te usnu ramu de kale luun da sawad aaon lga. Par is war alag pose amari nu chodna chonda c usne lunn kad amari nu bed to thale utar liya te ghodi banan lyi kiya.

Amari v hun ramu de lunn da swad lena chondi c ta uh bed te hath rakh kodi ho khad gyi, picho ramu ne apne lun da doda amari di fudi te set kita te lakk to fad pure jor nal dhakka mar apna sara lunn amari di fuddi ch pa dita.

“Cccc rammuuuu hayyeee hollii” khendi hoyi amari de pair ukhad gye te oh agge bed te mudhe muh ja digii, ramu ne use trh hi amari di fudi ch lunn pa gahsse maaran lgaa.

Amari nu v ramu de lull da swad aaon lgga se te sssssss haaayeeeee siskariya le rhi c. Jatti de gol mol gore chittad ramu de hatha ch te war war ohna te holi jhi thappad marda.

Karib 30 min bad fr to amari da jism akdan lgya par is bar rammu b apni manjil de nede c usne v amari de lakk nu fad jor di ghasse marne lgga.

5 k min bad amari di fudi paani paani ho chuki c te ramu ne ghasse maar maar apna lunn bahr kadya te amari di pith te apne garam maal di pichkariya chadd ditiya. Maal kad ramu apna lunn shlon lgga te amari dekhan lgaa. Te pyar nal usde chittada te hath feran lgga.

Ramu ne amari bed to utha apne samne khadi kar lya, ” kyo sardarni ji swad aya iske sath”.

Ramu ne amari da hath lun te rakhdya bolya. Amari ne v ha ch sir hila ke jwab dita.

“Ese nhi sardarni ji meri trf dekh ke jwab dijiye” ramu ne kiha.

Amari rammu to srma rhi c kyo k phla oh ramu nu hath laona v pasnd nhi kardi c te bihari bhaiya keh ke gala kad di c par aj oh ose bihari agge nangi khadi c.

Amaei ne ramu wall dekhya te boli–” ha ramu maja aya” .

“Are ye b koi jwab hua bhala, sarmana band karo sardarni ji or ache se batao mja aya ke nhi jatti ko.” ramu amari de muho khul ke sun na chonda c.

Amari ramu de muho sardarni te jatti sun fr srma pa ke niwi pa gyi par hun koi fyda nahi c q ke hun ta bihari bhaiye ne jatti de jism da swad le liya c usdi kuwarii fudi di seal tod ke apne naam da jhanda laga dita c.

Amari ne hun bina sarmaye keh dita. “Ha bihariya pura maja aya sardarni nu”.

Ramu amari de muho eh sundya hi usne fr to amari ne bed te lammi sutt lya “To fr ek bar or ho jaye jatti”.

“Aaja fr bihariya” amari ne is bar besarm ho latta kholdya ramu nu kiha ta ramu b chaal maar bed te vmchad gya te apne lunn ne fr to panjaban jatti di fudi ch dhakk dita. Jado tak sadha te manjit na a gye udo tak ramu ne amari de jisam da swad lya te usnu apne bihari lunn di diwani bna lya.
 
Member
307
159
43
agge…

Shaam hon tak sadha manjit nu chadd ke wapis a chuka c te ramu v uhna di gairhazari ch amari di seal tod chuka c.

Amari jisne sara din ramu da jhotw wrga lun fudi ch liya c hun muskil nal tur rhi c usnu hlka hlka dard ho riha c, fr b oh thoda sambaldi hoi pani le ke aayi te sadhe nu fadya.

“A gya veere, sare thik si othe”. Amari ne pani da glass sadhe fadonde hoye puchya.

Sadhe ne amari to fd pani da glass pita, “Ha amari sare thik c, amari roti na bnai me kha ke aya”.

Sadha apne sale to sharab pi ke aya c te inna khnde hoye let gya te othe hi so gya. Amari ne ghar da rehnda kam khtam kita te so gyi.

Duji swer amari uthi ta usda sara dard khatam ho chuka c te oh apne ap nu kafi hlka hlka mehsoos kar rahi c. Usnu apne jisam ander ek bijli jiha cureent mehsoos hon lagga.

Jehdi amari kal swer tak ik kudi c aj swer oh aurat bn chuki c, ramu ne us kali nu ful bana dita c. Amari ne uth ke chah bnayi te sadhe nu fdayi.

“Veere chah payi a”. Sadha jagomiti ch pya c.

“Ha rakhde amari, ramu nu v fada de fr asi khet jana”. Amari ne chah rakh diti te jug ch ramu lyi chah pa ke dangra wale vade ch chali gyi. Vade ch ja amari ne awaj lgayi.

“Ramu chah pwa la”. Ramu ne amari di awaj sun lyi par chupchap pya riha kuch na bolya.

Amari ne jad koi awaj na suni ta oh ramu de kamre ch a gyi te jug othe pye mej te rakh ramu nu jgon lggi, jive hi amari ramu kol ayi ta ramu ne ikdam baah fad amari nu khich liya te apne nal manje te sut liya.

“Kesi ho jatti” ramu amari de mummeya te hath ferda hoya bolya.

“Chadd ve ramu veera jagda pya ohne a jana” amari dardi hoyi boli.

“Acha kal to bada uchal uchal ke ramu ke lunn ka maja le rahi thi or aaj daar lag rha hai” ramu ne apna hath amari di salwar de nale te rkhde hoye bolya.

Amari ne ramu da fad lya “Nahi ramu hun nhi karna kuch bhi”.

Ramu amari diya galla chum riha c ” are kya hua jaan kyu nhi karna”. Ramu ne amari da nala khichde hoya puchya.

Amari ne ramu da hath fad liya “Nhi ramu hun ruk ja kuch din” amari ramu di tarf muh kardi hoyi boli.

Ramu ne v amari de bulla nu kiss kita te nala chadd dita. “Acha fr ek kam to karde jatti”. Ramu amari nu dekhda hoya bolya.

“Kehda kamm karna” amari ne hairani nal puchya.

“Is bihari ko thoda sahla to de apne gore hatho se”. Ramu ne amari da hath apne lunn te rakhda hoya bolya.

“Kanjar na hove ta” amari ne hass ke jwab dita te dhoty ch hath pa ramu de lun nu shlon lgii.

Amari da hath lagde hi lunn khada ho laga. Ramu v amari de mumme shla riha c te salwar upro usdi fudi shlonda pya c jis nal amari v hun garm hon lgi.

Amari nu lunn shlondi nu hale 2min hi hoye c ke lunn pura tan gya. Ramu hun amari de slwar kholan lgga. Amari v puri garam ho chuki c oh v apnia latta khol ditiyan. Ramu slwar da nala khol laon lgga ta amari ne rok dita.

Ramu ne slwar amari de patta to niche tk kar diti. Ramu ne b dhoti cho kala naag kadya te amari de uper agya. Amari latta khol ke ramu de thale pyi c te ramu da lun usdi fudi te kiss kar riha c.

Ramu ne amari di fudi te lunn set karde hoye puchya, “Dalu kya sardarni”. Amari ne v ha ch sir hilaya.

Ramu lun fudi te ragdan lgga, “Ese nhi sardarni bol kar jwab do”.

Amari v garam ho chuki c te lunn lena chondi c, “Hayyee ramu pa de ve hun “.

Lamari de muho ha sun ramu ne dhkka marya te lun adha amari di fudi ch chla gya. “Cccccc hayyyeee maaa…” amari di hlki cheek nikli te usne apne hatha nal manji diya bahiya ghut lyia, ramu ne bina der kite ik dhkka hor marya te pura lun jatti di fudi ch pa dita.

Amari nu lun apne jism di gahrayi ch mehsoos hon lgga te usdi, “Aahhhh rammu martii ve”” siski ne ramu da josh dugna kar dita.

Ramu ne holi holi dhkke marne suru kite. Amari v ramu de lunn da swad le rhi c, ahhhhh sssssss hayeee ramuuu ” siskiya le rhi c.

Amari de hath hu ramu de pith te c te jive jive amari nu swad aaonda oh ramu di pith te apne nhua nal kroot mardi. Ramu ne speed bda diti te tez tez chodan lgga.

Ramu de ghassya nal manji b hil rhi c te chu chu di awaj kar rhi c. Da lag riha c jive manji bihari bhaiye te punjaban jatti de pyar di baat da hungara bhar rahi c.

“aahhhh hayee ramuu cheti kar ccccc” amari ne siskiya lendi hoyi ne ramu nu kiha.

Ramu b jyada time nhi laona chaunda c islyi usne v speed tej kar ghasse marn lgga.

5min bad hi amari da jism akadn lgya te ramu ne b 3-4 jor de ghasse mare te lunn bahr kad lya. Ramu de maal di pichkari amari di fudi te pe gyi. Ramu amari de upr hi let gya te amari ne ramu nu japhi pa lyi par thode time bad hi amari uthan lgi.

“Rammu chad menu bhut time ho gya hun.”

“To kya hua jan thoda time or ruko na”. Ramu amari di gall te kiss karda hoya bolya.

“Haaye chadd ve veera jagda pya c”. Amari nu sadhe da khyal aya.

“Uuuhhu sardarni ek to tum darti bhut ho” ramu ne uthde hoye bolya. Amari manji to uthi te jldi nal kapde thik kar utho nikl gyi.

Jad amari ghar ayi ta sadha hale v suta pya c te usdi chah thandi ho chuki c.

Sadhe nu suta pya veekh amari di jaan ch jaan ayi.

Story agge jaari rahegi…
 
Member
307
159
43
agge…

Amari ne aake sadhe nu uthaya.”Veere chah ta thandi ho gyi”.

Amari di awaj sun ke sadha jagya “Hai, oh me ta bhul gya c,chal garam kar lya. Acha ramu nu fda diti ke hale nahi”. Sadhe ne puchya.

Par sadha ki janda c ke amari ramu nu chah fdon gyi usde lunn da milkshake vi apni fudi te kdwa aayi c.

Amari ne chah garm krde hoye rasoi cho awaj diti, ” fda diti veere”. Chah garm kr amari sadhe lyi le ayi. “Le veere,hun na thandi kar lyi”.

Amari ne chah da glass sadhe nu fdaya. Sadhe ne chah da glass fdya te vade val chala gya. Ramu chah pi ke dangra nu pathe pa riha c.

“Oh ramu aj ki karna khet tu” sadhe ne vade ch aaonde hoye pucheya.

Ramu ne sadhe di gall suni te jwab dita, “Kuch nhi sardar ji,aj to vehla hega me srf motora hi chaddniya jhone ch”.

“Te fr yaar apa pathe beej diye dangra lyi aj jina k vehla hoya a”. Sadhe ne chah pinde hoye kiha.

“Ha beej to de par apni machine ki to garai tuti hua hai, tuc thik b nhi karaya”. Ramu ne phla sadhe te fr machine wall dekh jwab dita.

Sadhe ne v machine nu dekhya ke usdi chain wali garari hale tak nhi pwai c.

“Te fr ida kar tu kinde di machine puch ke a pathe pa ke” sadhe ne jwab dita.

“Thik hai me puch aata hu vehli hi hogi uski machine to” ramu ne jwaab dita.

“Chall fr bhaj ke ja cheti nal fr aj shaam tk beej hi ayiye”. Sadhe ne apni chah khatm karde hoye kiha.

Ramu ne v patheya wale hath dhote te kinde ke ghar wal nu tir pya. Kinde ka ghar sadhe ke ghar to thodi door hi c. Ramu kinde nu changi trh jaanda c q ke ramu ne kinde de guwandi jeete sarpanch nal 5-6 saal kam kita c.

“Kinde ,o kinde” ramu ne kinde de ghar gate te khad ke awaj lgayi.

Ramu di awaj sun ke maninder bahr nikali, “Oh ta khet gya, dasso ki kam c”.

Maninder kinde de gahrwali c jisdi umer 38 sal te figure 38-36-40 da te rang di gori c. Nature di oh bhut majakiya c te har kise nal mjak kardi rehndi c par kinde nu usne dba ke rkhya hoya c te khetibadi diya machina usto puche bina koi nhi c lija skda.

Aadtiya naal fasal da hisab kitab v maninder hi kardi c. Kinde nu sare joru da gulam kehnde c q ke usdi himmat nhi c ke maninder agge bol ske te jive maninder kehndi owe hi osnu karna pendac.

Ramu v aksar us nal double meaning galla karda c. Jd ramu ne sunya ke kinda khet gya, ta oh gate to agge a gya.

“Ki gall sardarni ji phchanya nhi menu”. Ramu ne maninder nu ched de hoye kiha.

Maninder ne agge a dekhya ta ramu c, ” ve ramu tu, aj kive bade chir baad geda marya,ki gall bhul gya c”.

“Are koi pagal hi hoga jo aap jesi saradrni ko bhulega”. Ramu ne maninder wal dekh ke jwab dita.

“Chadd ve tu kehdiya galla ch pe gya, tu das ke ki kamm aya aj”. Maninder ne ramu nu kiha.

“Sardarni ji kamm to bhut hai,ab ap batao phle konsa kaam karogi”. Ramu ne double meaning ch aakhya.

“Ve tu kamm ta dass karna na krna meri marji”. Maninder ne mjakiya jwab dita.

” sardarni ji machine chahiye thi aapki”. Ramu ne maninader de mummeya te nazar tika ke akhya.

“Ve chaj nal das kehdi machine chahidi,, machina v do ne kehda ik a”. Maninder ne chalaki nal jwab dita.

“Muje to dono chahiye sardarni ap bolo kab tk dogi”. Ramu da hath hun apne lun nu masal riha c.

Maninder ramu di gall samj gyi te sambhldi hoi boli, ” ve bhut hoya mjak,hun kamm di gall dass ki len aya”.

“Wo saradrni ji pathe beejne the to machine chahiye agr vehli hai to”. Ramu ne jwab dita.

“ha leja piche dangra wale varande ch payi a”. Maninder ne jwab dita.

Ramu maninder da jwab sun agge langh aya. Kinde ne darwaje kol kothi payi c te purana mkaan dha ke dangar piche kar dite c. Ramu dangra wale varande ch gya te othe machine dhaki pyi c.

Ramu ne upro kapda hataya, “Arr sardarni ji kabhi saaf b kar liya karo machine ko, dekho kese mitti ghate se bhari padi hai”.

Maninder v ramu nal othe a chuki c, “Ve je koi vartda hove ta saaf kara, asi ta hun nawi machine nal hi beejde a”. Maninder ne jwab dita.

Ramu macjine nu saaf karna lgaa. “Ve ramu ik gall pucha ” maninder ne kih.

“Pucho sardarni ji” ramu ne v aggo jwab dita.

“Ve me sunya khando majbi di kudi te tu v hath saaf kita” maninder ne pucheya.

Ramu ne maninder nu dekhya te hass ke bolya, “Sardarni ji hath to ap pr b saaf karna chahta hu me”.

Maninder ramu da jwab sun chaunk gayi ar oh b eda diya galla da swad lendi c ta gussa na kita.

“Mere ta hath saaf karne ta tu bhul ja ramu, me ta hun kinde nu nede aaon dindi fr tu ta hai b kala jiha bhaiya”. Maninder ne jawab dita

“Sardarni ji itna ghamand mt karo ramu apni ayi pr a gya bhut kuch kar skta hai”. Ramu ne jwab dita.

“Ja ve janda reh jatti nu hath paona inna soukha nhi,kite latta na tudwa layi”. Maninder ne ramu nu uksaonde hoye jwab dita.

Ramu v maninder da jwab sun tesh a ch a gya te usne maninder nu fad ke khich liya,maninder de mumme ramu di hikk nal ja chipke te ramu de hath maninder de chittda te aa gye, “Kya boli thi sardarni”.

Maninder nu ramu to es hamle di umeed nhi c te oh ramu di pakad ch kasmasa rahi c.

“Haye chadd ve ki karda”. Maninder boli.

“Kyu choru, tu hi to boli thi na ke jatti ko pkdna itna asaan nhi to lo pakd li jatti is bihari ne ab churra ke dikha”. Ramu maninder de chittad maslda hoya bolya.

“Haye ve galti ho gyi jo tere nal panga le liya,maaf kar hun chadd de menu”. Maninder ne ramu nu dekhde hoye kiha.

“Na sardarni,ye bihari ki pakad hai or bihari jise ek bar pkde to fr use apne pyar ka jaam pila kar hi chorrta hai”. Ramu maninder de chiattad masal riha c te hun usne maninder diya galla chusniya shuru kar ditiya.

Ramu jado jeete sarpanch ke kamm kardac odo to maninder nu chodna chonda c par eh mauka usnu aj kyi saal bad milya c.

Maninder v hun ramu diya harkta nal garam ho chuki c par oh hun kuch nhi karna chaondi c.

“Hayee bihariya hun chadd de ve,kinda aaon vala” maninder ne jwab dita.

“To kya hua, uske aane se phle hi sb kuch ho jayega na” ramu ne maninder diya galla chusde hoye kiha.

“Aaahhh ramu haye na hun nhi kuch v karna, tu menu no. Deja apna,twnu phone kar dyagi me”. Maninder ne ramu to chddaoun lyi kiha.

Ramu nu v aye nu kafi time ho gya c islyi oh hun jayada time nhi c lga skda.

“Thik hai sardani lekin agar phone nahi kiya to me isi teh a jaoga fr se”. Ramu ne maninder wall dekh ke kiha.

“Jroor ve,me tenu phn te dass dyagi jad tenu sadna hoya ta, hun chadd menu”. Maninder ne jwab dita.

Ramu ne maninder nu dekhya te usdi gakl te kiss kar chadd dita or apna phn no. De ke waapis a gya.Maninder ne sukar kite ke massa ja bihari to chutti nhi te kamm ho jana c.

Jad gate te aya ta age kinda pathe le ke a riha c.. “Oh hor bai ramu aj kidar firda”. Kinde ne ramu nu dekh puchya.

“Kinde bai pathe beejne ke liye machine chahiye thi whi puchne aya tha” ramu ne jwab dita.

“Oh koi na leja par saaf kar chadd jayi “. Kinde ne ramu nu kiha. ” ha ha jaroor, saaf krke hi chadd ke jaoga”. Ramu ne te chala gya.

Ghar a ke ramu ne sadhe nu dasya ke machine vehli a. Sadha te ramu roti kha ke tractor te machine le khet pathe beejan chale gaye te amari gahr de kamm karn vich lagg gayi.

Story agge jaari rahegi…
 
Member
307
159
43
agge..

Ramu kinde ki machine puch ke aya ta sadha tractor te kapda maar ke saaf kar riha c.

Ramu – machine vehli hega ohna di aj. Khende le jao.

Sadha – tel pa fer tractor ch, pa ke le aaonde a.

Ramu – thik a..

Ramu 10 ltr da diesel gellen le aya te tractor ch pa dita. Sadhe ne tractor saaf ker start kar liya.

“Ramu gate khol machine le ayiye pa ke” sadhe ne ramu nu kiha te tractor tor lia, ramu ne gate kholya te tractor te beth gya.

Kinde ke ghar phunch ke sadhe ne horn marya ta kinde chota gate khol ke dekhya ta sadha c, oh samaj gya ke machine paon aaye ne ta usne wadda gate khol dita. Sadha tractor machine kol le gya, ramu utar ke machine paon lagga, kinda v kol a gya

Kinda – hor fir sadhe kive a fasal.

Sadha – vadia bai fasal apni, tu avdi suna.

Kinda – apni v thik a, killa k tha da mada a ohde te kal spray kri a.

Sadha – kive ki gall ho gyi kille nu.

Kinda – hoya ta kuch ni, oh es bar pahli war jhona lgga ta karke thoda kamjor a ohde ch fasal.

Sadha – acha acha, chal kille da ta ki a bhora ghat nikal aao ta ni

Kinda – kosis ta dusre de brabar kadn di karage baki kismat a.

Sadha – ha, avdi wah ta laoni hoi fr apa.

Kinda – tuc kive aj , chari bijni ke makki.

Sadha – makki bijni yar chari ta khadi a.

Kinda – ha makki v thik a me b 4k din pehla bij ke hatya.

Sadha – acha, chal thik a bai, sham tak chadd jane a fr machine.

Kinda – koi ni , bhave kal chad jayo.

Sadhe ne tractor start kita te machine le ke ramu te sadha ghar a gya.

Sadha – ramu pashua nu pathe vekh ke pa de dusri war de fer chalde a, me roti da pata kar lawa nale.

“Thik a” ramu ne sadhe nu jwab dita te dangra wal chala gya.

Sadha ghar a gya.

Sadha – amari roti banayi ke nhi hale.

Amari – bas bni jandi a veere, je khani ta le ke awa.

Sadha – nahi tiffan ch bann de amari, khet jana othe hi kha lwage , nale ramu diya v pa deyi dopher diya.

Amari – thik a veere.

Amari ne jwab dita te roti bna ke tiffan ch paon lag payi.

“Veere amari kithe a”. Sadhe nu nimmo ne pucheya.

Nimmo sher singh te jasmel kaur di kudi hai .Nimmo da pura name Jasmeen kaur hai, age 24 figure size- 30-28-32 hai. Ohna da ghar sadhe ke ghar to thodi door dharamshala de kol c te dono vadiya saheliya c.

Sadha – rasoi ch a. Sadhe ne jwab dita.

Nimmo rasoi ch chali gayi.

Nimmo – aye haye aj ta medam kamm ch busy hoyi pyi. Nimmo ne rasoi ch amari nu kam kardi dekh kiha.

“Ni hor bhene, sara kamm e mere te a hun ta jad di bhabhi gyi a”. Amari ne nimmo nu dekh ke kiha.

“Fer vehli kad hoyegi hun tu” nimmo ne amari val dekh ke kiha.

Amari – “kyo, koi kamm c tenu mere tak”.

Nimmo – ha, me kapde deke aaonde c sonia nu, tenu leke jana c nal.

Amari – aj ta fr hun ghar hai ni koi. Veere hori khet chale a.

Nimmo – ghar tala lga devage fr, 5 mint lagne sare, kapde deke hi vapis a jana a.

Amari – me veere nu puchdi a fr.

Nimmo – puch la tu roti me bna dendi a.

Nimmo roti lag gyi te amari baher sadhe kol a jandi a.

Amari – veere oh nimmo khndi c uhne sonia kol jana suit den, menu le ke jaan nu akhdi a, tuc kdo k jana khet.

Sadha – bas chale e c je roti bannti a ta, kinna k time lgna a ohnu.

Sadha – time ta dekho veere jyada v lag skda a naap vgera len te.

Sadha – fr baad ch chlia jayo, chacah hunda a bahrle kamre ch oh nu keh jayi jandi hoyi.

Amari – thik a veere.

Amari fr to rasoi ch chali gayi.

Nimmo – ki kehnda veera.

Amari – oh kehnda chalia jayo.

Amari ne roti vala tiffan liya te sadhe kol a gyi. ” veere a roti teri te ramu di” amari tiffan rakhdi hoyi boli.

Sadhe ne tiffan chukya te tractor kol a ke ramu nu awaj lagayi, ” oh ramu a chaliye khet”.

Ramu v dangra vale vade cho a gya, sadhe ne tractor start kita te khet nu chale gya.
 
Member
307
159
43
agge..

Amari – nimmo gate lga de vekh ke, veere hori ta gye khat” . Amari ne nimmo nu kiha.

Nimmo ne bahr dekhya ta gate khula c . Oh gate da kunda la ayi.

Nimmo – chal hun chaliye, fer vapis v awagiya, sonia kol v apa nu time lg jana a”.

Amari – chaldia, ruk ja 2 min. Hun smaan ta sambh den de menu, nale jinde lga deya.

Nimmo – tu jinde lga de smaan me sambh dindi a,”. Nimmo ne amari de hatho ate vali praant fad deya keha.

Amari – acha thik a, atta peti ch pa de te, dudh friz ch rakh deyi, me jinde lga deya fr” . Amari ne nimmo nu kiha.

Nimmo – ” ha tu jinde lga me kar dindi a sb kuch”. Nimmo ne prant vala atta peti ch pa prant peti upr rakh diti te dudh vala dol v friz ch lga dita. Amari ne jinde lga dite.

Nimmo – chaliye hun. Nimmo ne rasoi ch bahr aa gate lgondi ne kiha.

Amari – ha chal. Bahrle kamre ch chache nu keh dendi a, nigha rakh luga 10min.

Amari te nimmo gharo bahr ayiya ta amari ne bahrle kamre ch bethe apne chache nu awaj de ke kiha, ” chacha ghar di niga rakh lwi me kapde seene de awa nimmo nal,” .

“Changa putt” andro bjurag ne awaj diti ta amari te nimmo chaliya gyia. Nimmo amari nal apne ghar a gyi jitho usne apne kapde chukne sn. Bathroom kol hi nimmo di maa melo(jasmel kaur) bethi kapde dho rahi c.

Melo( jasmel kaur) 46 sal di bharwe jism di aurat c jisda figure 42 38 44 c.Melo rang di saaf c.

Takdi a chachi ” amari ne melo nu dekh ke kiha.

Melo ne gate val dekhya ta amari te nimmo arahia c, “Thik a amari tu apni sehat da dass”.

“Vadia chachi jehda ture firde a, hor chacha ni disda aj” amari ne jwab dita.

“Ni chacha tera gya doctor kol, sarir tutti janda kehnda c dwai le ke aaona” melo ne kiha.

“Chachi kamm ghat karwaya kar fr, hor na kiye chacha manji te pe jaye” amari ne melo nu maskari kiti.

“Hai kanjri na hove ta me ohde to ki karwona hun ” melo ne amari di gall bhujde hoye kiha.

Amari melo nu bhave chachi kehndi c pr oh melo nal ida da mjak kar lendi c te melo v ohde nal makhol kardi rehndi c.

Inne nu nimmo andero apne kapde le ke a gyi. ” chaliye amari ” nimmo ne kiha.

Amari – ha chal, tu hi late kari jandi hun ta.

Nimmo – ah kapde chukne c adiye, mummy aaondiya asi hune kapde deke ”

Nimmo ne apni maa melo nu kiha.Q

Melo – cheti mudeyo vala time na layo”.

Nimmo – hune a jandia bas”.

Nimmo te amari sonia de gahr val nu chal payia jo ohna de ghar to kafi door pind de vich khoohi vehde ch c.( jithe majbi,chudeya,ghumiara de ghar jayda hon kyi pinda ch os nu vehda kehnde hn).

Amari te nimmo sonia de ghar pahunch gyia ta ghar de vehde sonia di maa bethi c.

“Aunty sonia hegi a ghare” nimmo ne pucheya. Ta ohne hath da ishara karde hoye kiha, ” dukan ch a putt” .

Nimmo te amari dukan ch chliya gyia.

“Hello sonia ” nimmo ne dukan ch enter hunde hoye kiha.

“Oh hello jattiye” sonia ne nimmo val dekh ke kiha.

Sonia pappu di kudi c jo jaat de dhanke ne. Sonia di umer 25 sal te figure 32 30 34 te gundwe jism di malik c.

Nimmo te sonia ikthia hi pardia c jis kerke oh vadia saheliya c te amari v sonia to kapde silvondi te jandi c. Nimmo jatta di dhi hon karke aksar hi sonia usnu jatti keh bulondi.

“Thik a sonia ” amari v sonia nu mildi hoyi boli.

“Ha didi bilkul thik a” sonia ne amari nu bulaya.

“Hor suna fer ki hal a tera ” nimmo ne sonia de lakk te chundi wadd ke kiha .

“Haye , me ta thik a ni, chundi q wadd di a”. Sonia ne nimmo de hath fad ke kiha.

“Le mere to chundi v ni waddondi te ohnu sb kuch maaf” nimmo ne sonia nu dekh ke kiha.

“Kis nu sb kuch maaf ” , sonia ne anjaan bnde hoye pucheya.

“Ni sukha, jihde nal tera gooda pyar a” nimmo ne sonia nu kiha.

“Ik min” sonia ne kiha te dukan de parde shi karn lag pyi.

“Ki hoya ” nimmo ne sonia nu pucheya.

“Kuch ni bhne, parde set kardi , kite teria harkata baher na koi dekh lawe.” sonia nimmo wal dekh hass ke kiha.

“Didi eh ghar v eda hi kardi a” sonia ne amari nu kiha.

“Ghar ta bhut shareef a eh , bas ethe ake hi bhut bn jandi a” amari ne v hasdi ne jwab dita.

“Dass fr ki hoya, hun ki khnda tera sukha ” nimmo ne sonia nu halka jiha modha marya.

“Kuch ni yaar hun ta break up ho gya sada” sonia ne jwab dita .

“Q ki gall, esa ki kar dita ohne ” nimmo ne heran ho ke pucheya.

“Karna ki e , oh foujan e na parli sadak te rehndi, ohde nal gall bnoda firda c ,menu pta lag gya , jd me pucheya ta ladan lga mere nal” sonia ne kiha.

“Le kude oh foujan ta apne sare pind ch masoor a , oh te 100rs te beimaan ho jandi ” amari boli.

“Aho didi, chagal ta hai, parso nayia de jite nal fadi gyi c” sonia ne hami bhari.

“Na fr hun gall ni kiti tu ohde nal ” nimmo ne pucheya.

“Na, 2 mhine hoge, phone lgonda me chukdi nhi.” sonia ne jwab dita.

“Acha fr ta madi hoyi yaar hun ta tu v sade vang kalli reh gyi.” nimmo boli.

“Ha hun ta thode vang e me v, ni sach menu tere bare puchda c koi , hegi teri kise nal,” sonia ne nimmo nu pucheya.

“Na meri ta kise nal ni , kon puchda c,”.

Nimmo ne sonia nu kiha.

“Hega koi , tu dass, je karni ta fer me ohnu number de deya ,nhi ta jwab deya” sonia ne nimmo nu dekh ke kiha.

“Tu name pta ta das adiye, fr e me koi jwab deya, kite bad ch tere vali na hove mere nal v ke nahi amari ” nimmo ne sonia te amri val dekh ke kiha.

“Sade cho hi a, ah khoo kol ni ghar chandi ka ohna da munda hari puchda c menu” sonia ne kiha.

“Hari, acha thik a oh jehda shehr lga hoya kam te ” nimmo ne sochde hoye kiha.

“Ohdi ta sonia umer kafi a mere hisab nal 37- 38 sal da houga adiye” amari ne sonia nu dekh ke kiha.

“Umer to didi ki lena, ohnu ta kudi chidi chahidi a nale eh nhi v kharcha na karu muho mange rupe den nu tyar a jado mange ” sonia ne jawab dita.

“Ni tu karla fer menu keo fasondi a ” nimmo ne jwab dita.

“Sada adiye gahr nede a, guwand ch aukha ho janda, nhi ta me eni moti sami kithe hatho jaan deni c, tu dass je hega dil ta, pr bad ch na khi jattiye ,hai ta dhanka oh ” sonia ne hass ke nimmo nu kiha.

“Kive kariye didi fer hun,” nimmo ne amari nu pucheya.

“Tu dekh bhene apvda, umr ch ta tere nalo vadda e a ” amari ne jwab ditta .

“Soch ke dass deyi nimmo, eni koi jaldi v nhi ” sonia ne nimmo nu preshan hundi vekh kiha.

Chal thik a fer me soch ke dassugi adiye, pr eni umer da ta ni menu chahida, fr v soch lugi” nimmo ne kiha.

“aho soch ke dass deyi nhi ta fer me hor koi labh dugi tenu ” sonia ne kiha .

“chal ah kapde fad fr ,naap vala suit v a vich ” nimmo ne kapde sonia nu dite .

Kapde fadaa nimmo te amari apne ghar val nu aa gyia..

Eh story agge jaari rahegi…
 
Member
307
159
43
agge shuru karde…

Nimmo te amari vapis ghar a jandia ne te dono andar bed room ch beth jandia ne. Nimmo di maa v kapde dho ke sukne pa dindi a, “de ayiya kapde putt” melo ne pucheya.

Nimmo – ha mummy de ayia.

Melo – kado tak da ikrar kita fr usne.

Nimmo – hafte tak akhdi c mummy.

Melo – chal seo dugi fr, acha sun ghare rahi, me jra aa sarpancha de ho awa, sarpanchi da bhraa muk gya c kuch din pehla”.

Nimmo – ” thik a mummy gahr e me”.

Nimmo da jwab sun melo sarpancha de ghar val nu chali gayi.

“Hai ni amari, hun ki kara tu hi dass de kuch”. Nimmo ne amari val dekh ke pucheya .

Amari – “kis bare ki karna tu”.

Nimmo – “ni o jehda sonia dasdi c, hari da” .

Amari – “acha , me ta bhul hi gayi c, ohda ki karna tu “.

Nimmo – “ni kara ke na ohde nal koi slaah hi dede”.

Amari – “soch le adiye, me ta khndi rehn de , ik do wari vekhya me bhoot warga kaala a” nale tere to wadda a”.

Nimmo – “hmmm te fr adiye tu karla , tere ta haan da e a 3-4 saal da hi farak aa”.

Amari – “na bhne me ta nhi karni kise nal v , eve hi changi me ta”.

Nimmo – “le kude tera dil nahi karda, ke hale jwani nhi ayi tere te” . Nimmo ne amari de mumme te hath fer ke kiha.

Amari – “haye kanjriye eh ki kardi a, kinni shaitan ho gayi ni tu”.

Nimmo – “shaitani vali ki gall a ehde ch adiye, sade colege ch ta sreaam hunda c eh kuch”.

Amari – ” tahi ta eni agg laggi tenu, ni sach me ta jana c ,,ghar v koi nhi hega”.

Amari nu yaad aya ke usnu ayi nu kafi time ho gya c islyi oh bhaj ke bed to uthi .

Nimmo – “ni chali jayi eni vi ki kahli a do mint beth ja, mummy nu ta aa len de”.

Amari – “na adiye kinna time ho gya aaayi nu menu, ghar v nhi koi hega,. Fer aaogi me”.

Inna kehndi amari kamre cho baher a gayi.

Nimmo – “chal sham nu a jayi fer je time lgya ta”. Nimmo ne picho awaj diti.

Amari – “ha a jaogi ” . Amari gate to bahr a gyi te apne ghar vall chali gayi.

Khet sadha te ramu pathe beej ke bethe c.

Sadha – “oye ramu sharaab nhi kadhi oye”.

Ramu – “gud ta hale do din pehla paya ,hune kithe ban gyi hogi “.

Sadha – “phela wali botal dekh la koi je purani di payi a ta” .

Ramu – “oh ta tuhade kol hi thi sab mujhe to ap ne do botal hi di thi , pee gye sab ki sab”.

Sadha – “oh ha yaar bnda ki a 1-2 peg nal , botal hi nasha kardi a “.

Ramu – “Ab to nahi hai fir theke wali leni padegi “.

Sadha – “theke wali sali nasha nahi kardi., chal koi na puch lende a kise na kise to”.

Ramu – “gebo nu puch layi, oh v ta nika ke vechti hai” .

Sadha – “ha sach ohda ta khayal hi ni aya menu, jande hoye puch lwage, ki time ho gya hun oye “.

Ramu – “3 baj rahe hai abhi to”.

Sadha – “chal fr chaliye pathe v paone hone gahr jake”.

Sadhe utheya te tractor start kita.Ramu ne manja chuk ke kothe ch rakh dita te jinda lga ke tracktor te beth dono ghar nu a gye.

Eh story agge jaari rahegi…
 
Member
307
159
43
Shaam de karib 3 baj rahe c te melo vehde ch bethi sabji cheer rahi c. Inne nu bahro awaj ayi, “bai ghare e o”. Melo ne gate wal dekhya ta kale rang da kurta pajama te payi 50-52 saal da ik banda khada c.

“Aja gujara lang a aage” melo ne jwab dita.

Eh pind da gulaba gujar c jo majha da charaak c te dudh vechan da kamm karda c.

“Ki gall bhabhi aj kalli bethi a,bai ni disda” gulaba aander aaonda bolya.

“Ve aa hune hi baher nu gya pind wall” melo ne jwab dita.

“Acha, hor thik rehnde o bhabhi, bache o bimariya to” gulaba bolya.

“Ha gujra thik hi a, tu dass changa hoi janda time pass” melo ne jwab dita.

“Changa e hhnda bhabhi, dudh dadh vech ke pese kama chaddi de, munde apni kamaayi kar lende a” gulaba ne jwab dita.

“Ve tu vadda munda q ni viah lenda, kine saal hoge teri gharwali guzri nu, na te aap e viah karwaya odo” melo gulabe nu dekhdi hoi boli.

Gulaba – ” bs time pass hoi janda bhabhi, roti pani me bna lenda apna , munde bahro kha pi aaonde a”

Melo – ” ve timepass ta ho e jana hunda pr tivi bina bande da bnda kuch ni gujra”.

Gulaba – ” oh bhabhi tivi to hun ki karona me, nale ik chadd ke bahut mildiya ne,” gulaba hasda hoya bolya.

Melo v samaj gayi ke gulaba ki keh riha te us ne gall badalan lyi pucheya.

Melo – ” hor dass aaj ithe kive aaona hoya” .

Gulaba – ” me ta dudh de peseya nu aya c bhabhi,” .

Melo – ” kinne bande a apne dudh de,

Beth ja me chah banodi aa”.Melo manji to uthdi hoi boli.

Gulaba – do k hazaar banda a bhabhi.

Melo – “Hun hunda dudh ke nahi tere kol” . Melo rasoi wall nu jandi hoi boli.

Gulaba melo de chittad dekh riha “Ha dudh ta hai bhabhi dass kinna chahida a”.

“Ve 2kilo wang de jaya kar ” melo ne kiha .

“Thik a bhabhi,itho langhda fada jaya karuga me, vese ik gall akha bhabhi” gulabe ne melo nu jwab dita.

Melo ne rasoi ch gas te chah dhar diti te rasoi de gate te aa gayi, ” ha keh ki gall kehni tu”.

“Gussa ta kari na bhabhi par hale vi tu mutiyara nu maat paondi e” gulaba melo nu niharda hoya bolya.

“Ve teri chedan di adat na gayi gujra, nale kithe me te kithe 25- 26 sala di mutiyaar” melo gulabe nu boli.

“Le bhabhi tu jhuth manndi a , je nahi mera yakin ta bai nu puch layi” gulaba hass ke bolya.

“Ve ohnu ki pucha, ohne ta kade mera haal nhi pucheya aj tk” melo gusse jhe ch boli.

“Ki gall ho bhabhi, lagda jatt bai khayal ni rakhda sadi jatti bhabhi da” gulaba melo di dukhdi rag ched da hoya bolya.

“Ohne mera ki khayal rakhna gujra, oh ta apde gitte gode samb le ohi bahut a, kitho mere palle pya a ” melo ne talkhi ch jwab dita.

“Bhabhi sachi gall akhda jatt kadar ni jande tuhadi jattiya di, kite mere nal viahi hundi koi jatti, mem bna ke rakhda” gulaba melo wal dekh ke hasda hoya bolya.

“Changa ve bhutia galla na kar, haye haye chah ta ubli jandi a” melo ne gulabe nu jwab dindeya chah dekhi ta ubal rahi c, oh dudh paon layi rasoi ch chali gayi, gulabe ne mauka tak asa pasa vekhya te rasoi ch chala gya te melo nu picho jaffi pa layi, melo de mumme gulabe de hatha ch c, melo is achank hoye hamle to ghabra gayi.

“Haye gujara eh ki karda ve” melo gulabe de hath fad mummeya to hata rahi c .

“Jatti da khayal rkahda pya bhabhi, ” gulabe ne apne bulla nal melo de gardan chumni suru kar diti te hatha nal mumme daba riha c.

“Haye ve chadd umer ta dekh meri nale avdi” melo kasmasondi hoi boli.

“Umer to ki lena bhabhi,tu ta hun v jwaan a te me b ghode warga aa” hun tak gulabe da lun khada ho gaya c te usne apna chadra chuk lun bahr kadya te salwar upro hi melo de chittda te ghasson lag pya.

” tu ta jva e pagal a ve gujara, hayye chadd ve de hun” melo b hun tak garam ho chuki c par oh dar rahi c ke kite koi aa na jaye, gulaba melo de mumme sahla riha c te apna mota lunn melo de chittda di darar ch fasa masal riha c.

“Jattiye ban ja is gujar di, raniya to vadh sja ke rakhuga” gulaba ne melo nu apne wal palta liya te melo diya akhan ch dwkh bolya, is to pehla ke melo kuch boldi gate de khadkan di awaj ayi ta gulabene jhat apna chadra thale kar lya te rasoi cho bahar a gya, bahro sher singh a riha c te gulabe nu dekh bolya, ” oh ha byi gujra aj ider kive”

Gulabe – ” bas bai dudh de pese len aya c te bhabhi chah banon lag pai”.

Melo ne v kapde thik kite te cup ch cha pa ke le ayi. ” a gye tuc, chah le ke awa ke nahi pini” melo ne sher singh nu puchya.

“Nhi me nhi pini chah, tezab jiha ban janda” sher singh manje te bethda bolya.

“Gulaba rupee mangda dudh de hege ta de deo” melo ne kiha.

Sher – ” de hi dinde a mud ke fr reh jane aa, kinne bande gulabya ”

Gulaba — 2hzaar bnda bai , nale bhabhi dudh kehndi c bai 2 kilo de jaya kar.”

Sher – ha dudh de jya kr yaar, dairy ala ta kuch ni hunda dudh” sher singh ne rupee kade te gulabe nu de dite.

Gulabe ne rupe fad lye te chah pi ke cup rkhde hoye bolya, “Chal thik a bai fr kal to de jya karu me dudh, changa bhabhi” gulaba melo val dekhke bolya te chla gya.

Melo ne v sukh da sah lya ke aj masa masa bachi.

Eh kahani agge jaari rahegi…
 
Status
Not open for further replies.

Top