Erotica Pachtava

Newbie
21
14
3
Pachtava

"Cheti aja bohe da kunda la de.." Harjeet ne joti nu ik kache jehe ghar ander vadyian keha , eh ghar harjeet ka purana ghar c.

"A rehi a baba , bus ik mint.." 20 sala di alad jawan joti hasdi hoi boli ,

Eh jawani diyan rang ralyian manda joda hor koi nai c , harjeet singh brar , pind de numberdar mukha singh da potra c.mukha singh di pind vich jini chadat te thath-bath c , onni shyad hi kise hor di hove , eh sab kamal c mukha singh de dimag da , angrezi raz wele usne angrezin di chaplusi kar kar ke bahut jamen jaiyedad bana layi c.desh azad hon toh bad angrez tain chale gye par mukha singh kol beant jamen chad gye , pind vich usda pora rohab te dabdaba c.har sal pind da numberdar ohi banda a reha c.mukha singh de munde di mout ho chuki c par usda potra harjeet singh usdi jamen jaiyedad da waris c.es karke harjeet nu mukha singh ne pori khul de rakhi thi.

Duje pase joti matlab jotdeep kaur ,20 sala di alad jawani nal ladi mutiyar , usde ang ang vichu jawani da ras dul dul penda c.joti v pind de ik madvargi pariwar di kudi c jina kol bus gujare jogi jamen c.joti te harjeet da eh rishta pichle ik sal toh parvan chadya hoya c.

hun agge...

Joti ne baharle bohe nu kunda mar dita te ghar de kache jehe kothe ander vad gai , jithe pehla hi kache vich harjeet manze te betha apna lun masal reha c.joti sharmaundi hoi usde kol pahunch gai , harjeet ne joti nu apniyan baha vich ghut liya te usdi gore gore galla nu chuman laga , joti de lal lal naram bull thar thar kamb rehe san.
joti ne v apnyian baha harjeet de gale vich pa dityian te usdi god vich changi trah beth apne mote mote chutada nu usde khade lun te masal di hoyi usde bulla nu rug bhar bhar ke chuman lagi , joti di es adda da tain harjeet dewana c , joti bahut garam kudi c , uff mada jeha hath laga na ke usdi fuddi lapalap pani nal geeli ho jandi ho c.

"Haye joti tere bull bade mithe ne.." harjeet ne joti de bulla te dandi vadyian keha ,
"ouuchhh ahhh cccccc dandi na vado pls.." joti ne apne bull harjeet de bulla toh alag kardyian hoyian keha ,
"chal jaldi salwar da nada khol , koi a na jave.." harjeet ne manje toh uth apna kacha laundyian keha ,

uff jive hi harjeet da kacha utarya usda lamba mota sakht lun uchal ke kache chu bahar a gya , joti ik var tain lun val dekhdi reh gai , joti di fuddi hor v geeli ho gai , har war ehi lun usdi fuddi ander vad usdi tasali karunda c.joti ne tezi nal salwar lahi te ik pase sut diti.

harjeet v jaldi jaldi joti diyan lattian khol manze te vichale betha te usne apna lun da doda joti di naram fhulli hui fuddi de bulla vichale tika dita , harjeet ne joti diyan akhan vich ik var dekhya te kas ke ik dhaka joti di fuddi vich jad dita ,
"Aaaaiiiii maaaaa uuufffff holi ahhhh.." joti haje enna hi boli c ik hor dhaka mar harjeet ne apna pora lun joti di fuddi vich jad tak vad dita , usde tatte joti de chutada nal takra gye ,
"Aaaaaiiiiiiiii marrtttiiiii maaaa..."

harjeet joti de utte pe gye te usde bull chumda hoya tez tez ghase maran lag gya , eh dona da har duje teeze din da kam c , joti ne v harjeet nu kas ke apnyian baha vich jakad liya , harjeet de vajde ghasyian ne usdi fuddi lal kar diti c , pach pach diyian awazian us kache kothe ander gunj rehyian san.
"haye joti ahhhh bada swad dendi tu menu..." harjeet ne joti diyan lattian hor chuk ghase mar dyian keha ,
"aaahhhhhh appa ik duje ne pyar karde ain , ahhh hor tez.." joti ne harjeet diyan akhan vich zakdiyan hoyian bolya ,

"pyarrrrr , ahhhh joti me gyaaaa.." koi 10 mint di chudai pichu harjeet da lun chut gya te nal hi joti di fuddi v pani chad gai ,

harjeet joti de upero uthya te apne kapde paun laga , joti ne apna fuddi saf kiti te uth ke apni salwar pa lyi.jadu harjeet jan laga tain joti ne usnu bah toh fad rok liya ,

"harjeet , mere viyah di gal chal rehi a.." joti ne thoda jijakde hoye keha ,

"tain karva la viyah , phir ki hunda.." harjeet ne joti de moh val dekh dyian keha ,

"par me tenu pyar kardi aa , pichle ik sal toh lagatar me tere lyi apne maa baap nu dhoka de tenu milan aundi rehi ain , me tere nal viyah karvauna chundi aa.." joti ne thodyian nam akhan nal bolya..

"vyah oh v tere nal , me tenu kade viyah bare nai keha , nale tu v swad lene mari aundi c , tenu kehda swad nai aunda c fuddi deke .."

"eh ki bol reha tu herry.." joti ne ronde hoye bolya..

"hor ki sahi bol reha me , dekh tu v jawan c me v jawan sa , appa dono nu ik duje di lod c , eh sab karke na tera kuj nuksan hoya na mera , nale je tu menu na dendi phir kise hor nu v deni c ..."

"chattaakkkk " di awaz pore us ghar vich gunj gai , eh chaped mari c joti ne oh v harjeet de , akhir ik kudi kade hawas vich apne kuvare jism da balidan nai dendi , eh munde hi hunde ne jo pyar de vade karke alad jawan kudyian nu behka lende ne.

"teri enni himet salyie.." harjeet ne thapad vajdyian hi joti nu gut toh fad liya te chala ke vehde vich de maryia..

"ajjj tenu jatt dasuga , pyar ki hunda , ajj me tera sach vich balatkar karaga , jo me pichle ik sal toh kar reha , tere vargyian kai kudyian nal kar chukya..." harjeet ne apna pazama te kacha lundyian bolya..

"nai harjeet pls jan de menu , me hun kuj nai karna , me papan aa , apni masom maa di , apne budde baap di , apni chote bhara di , hun nai , me unna kolo mafi mang lavagi..." joti ne piche nu hatdyian bolya , jive jive joti piche nu hat rehi c ove ove hi harjeet nanga us wal vadh reha c.

akhir piche hundi hundi joti kand nal lag gai , jisdi ik side chula banya hoya c , miti de chule kol agg balan lyi dabbi te ik sabji cheran lyi chaku piya hoya c ,

harjeet ne joti de uper let dyian , usde moh te thapad marne suru kar dite ,

"aiiiiiiiii maaa , chad kuttyia menu..." joti ne apne noha nal harjeet da moh nochdyian keha ,

harjeet ne joti di salwar da nala khich ke tod dita , te apna lun usdi fuddi vich jabardasti paun laga , par joti ne kol hi chule utte piye chaku nu ik hath vich chuk liya te chaku da sidha war harjeet de akh vich kar dita ,

"aaaaaaaahhhhhhhhh maaaaarrr gyyaaaa aaaahhhhh .." harjeet dard nal chekhda hoya joti de uttu dig piya ,

joti jaldi nal uthi te usne kise trah apni salwar pa layi , joti di nazar harjeet wal gai jisdi sazi akh vichu khoon nikal reha c.

"me tenu pyar kita , tu mera har roz balatkar karda reha , tu menu viyah de zuthe lare launda reha , teri hawas ne ajj menu kangal bana dita , apne maa baap dyian nazrian vich gira dita , esdi saza tenu milegi , pata nai kinyian kudyian di jindgi tu barbad kiti honi a , tera jeunda rehna , mere layi nai pore samaz layi khatra ban chukya ..." joti ne enna bol harjeet de didh te beth usdi chodi chati te chaku nal kar var kar dite , eh ohi chati se jisnu kai var oh chumdi c , ajj ohi chati lahu nai lal rati ho gai c ,

joti haze harjeet nu tadafda chad ke hati hi c ke darvaja khul gya , bahar chacha banta khada c , usne joti te harjeet da rola sun liya ,

joti ne akhan vich hanzu bhar chache bante wal dekha te uthu bahj gai , sari rat joti dardi rehi kite chacha kise nu das na deve , par kise nu koi shak nai hoya c.

kuj ku dina bad mamla apne app thanda pe gya , kyu ki sare pind vich charcha c ke kise ne numberdar de julama da badla usde potre nu mar ke le liye c , police ne apna pora jor la liya , ohna bandyia nu v fadiya jina nal numberdar da lag-dat c , par kuj v hath na laga , kuj mahinyian bad case thanda pe gya te phir band ho gya.

6 mahine bad...

ajj joti da viyah hoye nu ik mahina ho chukya c.par usnu jindgi ne ik sabak sikha dita c , pyar sirf kehan nu changa lagda , sunan nu changa lagda , par pyar hawas da duja roop hai , pyar da nam leke apne maa-piyo nu dhoka dena mahapap hai , joti nu jindgi da nava chanan hoya c , par oh jandi c usne ik nek kam kita hai , te esda oh hun jayda pachtava nai kardi c.kyu jis nal usda vyiah ho reha c oh v us vang ik madvargi pariwar da munda c.viyah toh bad joti bahut khush c.

ajj joti azad c , usde dil ander , usde man ander koi pachtava nai c , pachtava c tain bus enna ke usnu pehla kyu na samaz ayi ke harjeet pyar de na te usda har roz rape karda a reha hai , kyu ki garib ghar di kuddi kol bus usdi ijajat hi usda sab toh vada gehna hundi a...


The End...
 

Top